Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Teh teh hamna daddy, atoto ndo aliwahi kuniambia. Sasa sijui kama ni kweli or not

Unasemaje?? Mie najulia wapi viuno hadi nijue kuvitofautisha? Acha kunisingizia, hebu sema ulijulia wapi hiyo kitu?
 
Last edited by a moderator:
We nenda tu mie soooo tired with home chores, hv been veeery busy since morn.



Teh teh teh, mie ni mlinzi bora sana

Kumbe unaweza kujilinda..Nwei ngoja nikupunguzie mzigo..We dili na external affairs..internal affairs ntalinda mm
 
Back
Top Bottom