Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Kwanini kulaumiana wanawake/wanaume katika suala la ndoa?

Hata mie nakaangalia tu sijui anammendea nani hadi kanadanganya vile, yaani kale katoto mie nakaangalia tu, wanawezana na sumbai tu

Maandiko yaliagiza tuishi nao kwa akili, na sio tuishi nao kwa nguvu ya pesa...
cc
 
Last edited by a moderator:
It's not easy to let go of someone you had a long term relationship with.... Whether you were married (as In had a wedding?? ) or not.

Ikifika point njia zote za kutengeneza amani nyumbani zinagoma na furaha yako maishani inakuwa ya kuhesabu it's very easy to let go.

My aunt left her abusive husband and became a single mother of two kids under 10. Dada yake aliyekomalia ndoa "for the sake of kids" na kushika dini, wakikutana ni kumlilia jinsi anamtamania ujasiri wake na maisha yake. Aunt kakuza watoto kaja kuolewa na mwanaume mwingine uzeeni. Hopefully she is happy.

Moral:You have no reason to stay in an unhappy marriage. It's very easy to get out of a shitty relationship and regain happiness.

Mmh haya bana, mpaka sista atoto amelike mi sina cha kujadili tena aisee
 
Last edited by a moderator:
Na hiyo akili ndio uitumie kusaka pesa, hamtokula mapenzi ati.

Nimekubali ulivyosema kule cute b, kumbe kweli vipaumbele vya sista atoto ni pesa, pesa, pesa plus pesa. Nilidhani unamsingizia bana, nikaamua nimpeleleze mwenyewe. Hahaa kwa kweli nimejiridhisha ulichosema ni kweli kabisaaa!
 
Last edited by a moderator:
Mmh haya bana, mpaka sista atoto amelike mi sina cha kujadili tena aisee

Afadhali hili umekubali, thanx Lord

Nimekubali ulivyosema kule cute b, kumbe kweli vipaumbele vya sista atoto ni pesa, pesa, pesa plus pesa. Nilidhani unamsingizia bana, nikaamua nimpeleleze mwenyewe. Hahaa kwa kweli nimejiridhisha ulichosema ni kweli kabisaaa!

Yaani bila hiyo hata orgasm sipati hata ufanyeje, Eli79 sijui mchawi yule baba, kabahiri hatoi hata kumi ila nilimgandaga tuu.
 
Last edited by a moderator:
Afadhali hili umekubali, thanx Lord



Yaani bila hiyo hata orgasm sipati hata ufanyeje, Eli79 sijui mchawi yule baba, kabahiri hatoi hata kumi ila nilimgandaga tuu.
Teh teh!!! Kwani shughuli yangu ndogo?
 
Last edited by a moderator:
atoto my boss nimekumiss ila ofisini ntakuja mshahara ukikaribia kutoka teh
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom