Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini hakuna mtangazaji wa kiume?

Discussion in 'Entertainment' started by KIM KARDASH, Jan 23, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wadau mimi niko na swali kwa muda mrefu limenikaa kichwani na kinywani pia!hivi kwanini hakunaga mtangazaji wa kipindi cha taarab wa kiume?hii ni kote kote kwenye tv na redio stations zote bongo?au ajira hizo zinztolewa kwa upendeleo kwa kina mama tu au kuna shida gani hapa tujue kama shida ni kwa kina baba tuwasaidie kama kwa kina mama tufunguke ....kwanini ni kina gea,mishi,dida,miriam migomba,vai mzindakaya n.k.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,202
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hawajawezeshwa. .
    Wakiwezeshwa wataweza!!
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mbona kuimba wanaimba huyo alowawezesha kuimba ambayo ndio kazi nguiu iweje ashindwe kuwatangazisha?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,035
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    wewe unaweza kucheka ki u mbea mbea?
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mbona mzee yusuf anaweza
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160


    unamfahamu isa kibajaji..
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,118
    Likes Received: 2,357
    Trophy Points: 280
    Sasa huyu ni mtangazaji?
     
  8. J

    Jalem JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukishapewa kuwa mtangazaji wa kidolejuu umbea hata kama ni bbc ungeona kama ni usawa wa beijing? unaonaje km wakipata wao tu, unapungukiwa na nn? Migodi yetu ya dhahabu na wanyama wetu wanaibiwa cc tunashindania kutangaza taarab je, ni sawa na cc tuamue kutolewa mahali na kuolewa basi ili usawa wa bin Adamu uwepo? Kijana shindania mabo ya msingi kama kusiwepo na viti vya upendeleo bungeni kupunguza gharama ta matumizi yasiyo ya lazima na kama mwanamke anataka viti apiganie kama wote tukiwa shule tunasoma kwann kuwepo upendeleo, je wasipokuwepo unadhani mambo hataenda sw?
    tubuni ya maana na cyo rusha roho, au uliomba kazi hiyo ukanyimwa?
     
  9. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,733
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    weeeee!
    Mbona kenya wapo kibao...redio citezen kuna 1 anaitwa Hassan Mwana wa Ally anatazangaza mara nying sana,anatoka pande ya mombasa,kw wanafutilia matangazo ya mpira ya citzen radio pia anatangaza mara nying akiwa na Mwemedi Juma Njuguna,Torome Tirike 'double T' na Vicent Atea..
     
  10. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    kwa sababu wasikilizaji wengi wa vipindi hivyo ni wanawake

    lugha yao wanaelewana
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mi nadhani kuimba ni kazi zaidi kuliko kutangaza,ndio maana we unaonaje mzee
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndioa mana nauliza nishatuma sana cv lakini hazirudi wala siitwi kusailiwa,haki sawa kwa wote bana aaah!
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapana,ni nani huyo?
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo waimbaji hawawaelewi sio?
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    umeelewa swali lakini mzee?bongo ni Tanzania.
     
  16. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ili uweze kuonekana unatangaza kipindi cha Taarab lazima uwe na Taarabu. Na wanaume waipate wapi?
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,161
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kwa vile tunaibiwa dhahabu haya mengine tuyakalie kimya..?
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    sikiliza wakina gea utamsikia pale kati.. mawingu fm..
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Vincent Atea alishahama, yupo Radio Jambo.
    Kuna mdada anajiita 'Super DJ' Jun De Zi Na Vel... Nae huwa anatangaza mpira siku moja moja.
    Yule Hassan namjua, mtaarab mwenzie anaitwa Kakakazema Yusuph,
    wote wa Likoni.
     
  20. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2016
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,085
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    hata cjawah kuona
     
Loading...