Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
maelezo yake uliyasikia wapi na lini alihojiwa?
 
YA KUJIULIZA.
1. Kwanini akimbie wakati ndiye shuhuda na uchunguzi ulitakiwa kuanzia katika maelezo yake?
2. Inakuwaje risasi takribani 27 yeye sipigwe hata moja? inamaana zilikua na kizuizi mpaka zikakomea kwa Lisu?
3.Kama aliona wanafuatiliwa na akamshauri mh. Lisu asihuke, kwanini hakukimbiza gari mpaka Polisi kwa usalama?
Kujificha kwake kunatufanya tuwaze nje ya box zaidi maana haya mambo huwezi jua.
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
mafunzo ya israel mlitaka azuie risasi kwa mikono au walifundishwa na kuzidaka risasi..point yako ni nini haswa mwana Lumumba
 
I smell a rotten rat. Naona kuna watu hadi mishipa imewatoka.

Hivi dereva kuitwa kwa ajili ya kutoa maelezo kuna shida gani? Au mlitaka nani atoe maelezo kuwapa wapelelezi mwanga?

Hilo la kumpeleka Nairobi linazua maswali mengi yasiyo na majibu ya kueleweka. Chadema wanataka(na sisi wote tunataka) tujue nani anahusika, lakini hawataki dereva wao ahojiwe, eti anaenda kuwekwa sawa lisaikolojia. Thinking aloud[emoji15] [emoji15] [emoji15]
hii mtu kwnda kuwekwa sawa kisaikolojia ndo kwanza naisikia leo. ila mke wake lisu yeye yupo sawa haitaji matibabu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani nudgu yangu hawa damu za watu zinawalilia.Wauaji wakubwa hawa.
Kwa hili walitakiwa kuwa na soni!! Wakumbuke kina Kingunge, Kolingba, Nape, Lowassa, Sumaye hawa walitembelea carpet nyekundu lakini leo wanainekana wasaliti, sasa sijui kina Lizaboni kama wamesimama imara sijui ?!

Cairo's
 
Mtaje huyo kiongozi wa CHADEMA uliyeongea nae kama ulivyojinasibu kwenye uzi wako!!!
 
Kwa hili walitakiwa kuwa na soni!! Wakumbuke kina Kingunge, Kolingba, Nape, Lowassa, Sumaye hawa walitembelea carpet nyekundu lakini leo wanainekana wasaliti, sasa sijui kina Lizaboni kama wamesimama imara sijui ?!

Cairo's

Kwa sasa CCM wote wanamuogopa Mkuu wa Mkoa wa Dar,huyo akisema kwa baba utemwe unatemwa dakika moja tu
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
IMG_20170911_164657.jpg


Dereva huyo yupo kenya.
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
Mkuu UMBEA UTTACHA LINI.. HAYA HUYO HAPO DEREVA WA LISSU NDANI YA NAIROBI..ACHA UZUSHI WEWE..
 

Attachments

Duh kumbe wanafanya hayo.. oyaaaa
Sonwanasubiri atoke wapange cha kuongea.. ila watabwabeaja tu na kujitumbukiza shimoni wenyewe..

From day one mchezo wao waliopanga umebwabwajika kwa kiasi kikubwa sanaaaa..
Hadi wanaanza kuonyesha wanawashwa washwa

Awamu hii watajua sio ya mchezo mchezo
 
Jinsi ambavyo kina Bashite na vijakazi wake wa CCM wanavyohangaika na issue ya Lissu ni wazi CCM ndiyo walitaka kumuua Lissu na mission inasimamiwa na hawa watu watatu.
30d9ff42f87755a4c666da91af7b3f78.jpg
 
Pole sana hapo hayupo DEREVA,acheni kukariri
IMG-20170907-WA0160.jpg
IMG_20170911_164657.jpg


Angalia mkono wa kushoto. . Tatizo lenu ur trying to hard to cover up the truth which is plain for all to see. Anyway kila la heri maana hoja zishashindikana ni undava undava tu.
 
Duh kumbe wanafanya hayo.. oyaaaa
Sonwanasubiri atoke wapange cha kuongea.. ila watabwabeaja tu na kujitumbukiza shimoni wenyewe..

From day one mchezo wao waliopanga umebwabwajika kwa kiasi kikubwa sanaaaa..
Hadi wanaanza kuonyesha wanawashwa washwa

Awamu hii watajua sio ya mchezo mchezo
Duuu yaani hata kuandika pia shida hujui,eti nawewe unachangia hoja fisi maji,mnachoweza ni kusuka nywele na majungu,kila dakika mnaleta Uzi wa kutafuta madole nasikia mnapenda kupigwa ndole
 
View attachment 586260View attachment 586261

Angalia mkono wa kushoto. . Tatizo lenu ur trying to hard to cover up the truth which is plain for all to see. Anyway kila la heri maana hoja zishashindikana ni undava undava tu.

Hakuna mtu ana hard cover th truth.Huwezi jua Lissu alitoa order gani incase litatokea na ndilo walilolifanya.

It is easy kwa Police kumtengenezea mazingira ya kwamba Dereva ni mtuhumiwa badala ya shahidi.Hakuna mtu asiyejua Polisi wetu wakoje,hawana ile professiona integrity,wako kisiasa zaidi,wala rushwa.Uliza Arusha kwa nini wale watoto waliuawa??

Askari alitoa information kwamba mzazi kaenda Polisi.Polisi wanajulikana kutengeneza kesi.Hawaaminiki
 
hili jambo linaweza kuchukua welekeo wa kaskazini.
 
Lizaboni: Sasa huoni alivyofanikiwa kumwokoa bosi wake. Mafunzo ya Israel yalimkolea vizuri, hadi jamaa wanawaza ameponaje kwa risasi 32. Dereva nyie mnamhitaji wa nini? Awasaidie kufanya nini wakati mnajuta ni kwa nini Lissu yupo hai. Kwani mliwahi kuwa na nia nzuri na Lissu hadi muanze kutafuta kilichompata? Kaeni kimya tu kama mlivyokaa kimya alipowataarifu kupitia vyombo vya habari kwamba anawindwa. Si mlikaa kimya eti hadi aende kuripoti polisi. Huo uchochezi mnaomkamata kila siku huwa nani amekuja kuripoti polisi?
 
Hakuna mtu ana hard cover th truth.Huwezi jua Lissu alitoa order gani incase litatokea na ndilo walilolifanya.

It is easy kwa Police kumtengenezea mazingira ya kwamba Dereva ni mtuhumiwa badala ya shahidi.Hakuna mtu asiyejua Polisi wetu wakoje,hawana ile professiona integrity,wako kisiasa zaidi,wala rushwa.Uliza Arusha kwa nini wale watoto waliuawa??

Askari alitoa information kwamba mzazi kaenda Polisi.Polisi wanajulikana kutengeneza kesi.Hawaaminiki
Hee umebadili hoja tena.
 
Back
Top Bottom