Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Wauaji wanaanza kujulikana. Time will yell

Kwani jamaa yenu siku ya tukio alikuwa wapi??Maana hakuwepo siku ya kuuza sura pale Ikulu.

Chama Cha Mauaji miaka 55 mnajua KUUA,KUTESA na KUTEKA tu,maendeleo sifuri
 
Kamanda, mbona unakuwa mkaki sana? Kwa jini hauruhusu mawazo huru?

Hatutaki kuita SPADE kijiko kikubwa tunaita spade spade.Yaani chama kilichokithiri kwa kila uovu,bora kukutana na SHETANI kuliko Chama Cha Mauaji
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
Kama naye yupo Nairobi..... alikwenda lini? jina lake halikutajwa miongoni waliopanda ndege..... Na Je ina maana hata Risasi moja haikumpunyua..? Taaratibu Watu wasiojulikana wanaanza kutambulika....
 
Hatutaki kuita SPADE kijiko kikubwa tunaita spade spade.Yaani chama kilichokithiri kwa kila uovu,bora kukutana na SHETANI kuliko Chama Cha Mauaji
Pitia pia na mjadala wangj uone jinsi MACHADEMA mnavyounbuka
 
Da mambo ya kufanya issue kwa surprise. Muwe mnaaga unaona sasa unaumbuka . ungesubiri waipitishe kabla hujafanya lolote,
 
Kama naye yupo Nairobi..... alikwenda lini? jina lake halikutajwa miongoni waliopanda ndege..... Na Je ina maana hata Risasi moja haikumpunyua..? Taaratibu Watu wasiojulikana wanaanza kutambulika....
Wameshajulikana tayari
 
Kwanini vijana wa Ccm wanajitaidi kupindisha hili jambo la Lissu wakati hawahusiki?
 
I smell a rotten rat. Naona kuna watu hadi mishipa imewatoka.

Hivi dereva kuitwa kwa ajili ya kutoa maelezo kuna shida gani? Au mlitaka nani atoe maelezo kuwapa wapelelezi mwanga?

Hilo la kumpeleka Nairobi linazua maswali mengi yasiyo na majibu ya kueleweka. Chadema wanataka(na sisi wote tunataka) tujue nani anahusika, lakini hawataki dereva wao ahojiwe, eti anaenda kuwekwa sawa lisaikolojia. Thinking aloud[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Lizaboni hata hili la Lissu bado unajitutumua?! Ahh kweli Lumumba mmekula yamini!! [emoji87] [emoji40]

Cairo's
 
Pitia pia na mjadala wangj uone jinsi MACHADEMA mnavyounbuka

Nani anaumbuka??Mmeambiwa waleteni CIA au FBI kamuulize bwana Mkubwa wenu kwanini anakataa.Mpaka leo mmeshindwa kutuambia DAB alikuwa wapi siku ya tukia.Uso umemsawajika kama Mwanamke aliyefumaniwa.

Majizi nyie,wala rushwa nyie,wauaji nyie watesaji nyie,Mungu awalaani pamoja na vizazi vyenu.
 
Wameshajulikana tayari

Mlitaka kummaliza kwa sababu ameziona sura zenu nyie wauaji.Yaani miaka 55 badala ya kuleta maendeleo mnaleta ufirauni.UUAJI,UTESAJI na UTEKAJI haya ndiyo mnayajua
 
Tunaziona picha za dereva wa Lissu na viongozi wa CDM pamoja na mke wake wakiwa Nairobi Hospital ,sasa unauliza nini

Are people born this stupid or do they acquire from guardians
 
Hahahahah,,mpaka 2025 ,,mtanyooka tuuuu. Mkuu hatikiswi nakitu.
Mbona kama ume-panic?! How come the same post unai-quote mara 3?!

Btw, ni nani atakayenyooka kama si kwamba mnanyooshana wenyewe kwa wenyewe?!

Mmemnyoosha Sofia Simba na wenzake; wote CCM watupu!!!

Mkataka kumnyoossha Nape Nnauye kwa kumpiga risasi mchana kweupi, nae ni mwana-CCM!!!

Mnamnyoosha Yusuf Manji; nae ni mwana-CCM tena ni diwani!!!

Mnamnyoosha Singasinga; nae ni mwana-CCM!!!!

Mnaendelea kuyanyoosha majizi na mafisadi yaliyopo wizara ya nishati; yote hayo ni ma-CCM!!!!

Mnainyoosha Acacia na Mwadui kwa sababu wote hao walikuwa wanatuibia huku wakisaidiwa na ma-CCM!!!

Mzee wa Lugumi nae ananyooshwa huku nae akitokea ukoo wa ma-CCM!

Mkajaribu kutaka kumnyoosha Gwajima lakini kwavile si li-CCM mkashindwa na mkaliweza li-CCM mwenzenu Yusuf Manji!!

JPM mwenyewe ananyooshwa na makaburi kiasi kwamba anaogopa hata kuyagusa na yote hayo ni makaburi ya ma-CCM!!!

Sie wengine mnatunyoosha kwenye kutupandishia gharama za vitu kama vile sukari! Uzuri ni kwamba, huko nako kuna ma-CCM kibao yananyooshwa!!!

Mnanyoosha watu kwa kutotoa ajira na huko nako; ma-CCM vilio yananyooka!!

Eneo pekee mlilofanikiwa kunyoosha wasio ma-CCM kwenye utekaji na assassination attempts! Mmempoteza Ben Saanane and presumably dead. Mlitaka kumuua Tundu Lissu lakini nguvu zenu za kishetani zikishindwa mbele ya Mungu!! Mkamteka ROMA Mkatoliki!!!

Kwahiyo, labda ujisifie kuwanyoosha watu kwa kutumia ugaidi na utekaji! Katika hilo mpo vizuri! Na lazima muwe vizuri kwa sababu kizazi cha shetani lazima kiwe vizuri katika mambo ya uhalifu!!!!
 
Tunaziona picha za dereva wa Lissu na viongozi wa CDM pamoja na mke wake wakiwa Nairobi Hospital ,sasa unauliza nini

Are people born this stupid or do they acquire from guardians

Achana na wauaji hawa ,walidhani safario hii wanaweza kuondoka kama walivyofanya kwa Roma na Ben Saanane.
 
Mbona kama ume-panic?! How come the same post unai-quote mara 3?!

Btw, ni nani atakayenyooka kama si kwamba mnanyooshana wenyewe kwa wenyewe?!

Mmemnyoosha Sofia Simba na wenzake; wote CCM watupu!!!

Mkataka kumnyoossha Nape Nnauye kwa kumpiga risasi mchana kweupi, nae ni mwana-CCM!!!

Mnamnyoosha Yusuf Manji; nae ni mwana-CCM tena ni diwani!!!

Mnamnyoosha Singasinga; nae ni mwana-CCM!!!!

Mnaendelea kuyanyoosha majizi na mafisadi yaliyopo wizara ya nishati; yote hayo ni ma-CCM!!!!

Mnainyoosha Acacia na Mwadui kwa sababu wote hao walikuwa wanatuibia huku wakisaidiwa na ma-CCM!!!

Mzee wa Lugumi nae ananyooshwa huku nae akitokea ukoo wa ma-CCM!

Mkajaribu kutaka kumnyoosha Gwajima lakini kwavile si li-CCM mkashindwa na mkaliweza li-CCM mwenzenu Yusuf Manji!!

JPM mwenyewe ananyooshwa na makaburi kiasi kwamba anaogopa hata kuyagusa na yote hayo ni makaburi ya ma-CCM!!!

Sie wengine mnatunyoosha kwenye kutupandishia gharama za vitu kama vile sukari! Uzuri ni kwamba, huko nako kuna ma-CCM kibao yananyooshwa!!!

Mnanyoosha watu kwa kutotoa ajira na huko nako; ma-CCM vilio yananyooka!!

Eneo pekee mlilofanikiwa kunyoosha wasio ma-CCM kwenye utekaji na assassination attempts! Mmempoteza Ben Saanane and presumably dead. Mlitaka kumuua Tundu Lissu lakini nguvu zenu za kishetani zikishindwa mbele ya Mungu!! Mkamteka ROMA Mkatoliki!!!

Kwahiyo, labda ujisifie kuwanyoosha watu kwa kutumia ugaidi na utekaji! Katika hilo mpo vizuri! Na lazima muwe vizuri kwa sababu kizazi cha shetani lazima kiwe vizuri katika mambo ya uhalifu!!!!

Na ukiuliza unatundulisiwa,SMG kama kazi.Hiki chama kimeishatoka kwenye kuwa Chama Cha SIASA kimekuwa Chama Cha Mauaji.Ni bora ukutane na shetani kuliko kukutana na CCM
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
Stupid - nonsense - rabish - mataputapu!
 
Stupid nonsense rabish mataputapu!

Hawa safari hii watakuwa vichaa.damu ya Lissu imewafanya vibaya sana hawa.Wanahaha na kuumia sana kama Dereva amewajua.Wauaji hawa,Yaani hawafai hata kuishi
 
Back
Top Bottom