Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Kwanini Dereva wa Lissu akimbizwe Nairobi?

Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
Nilikuwa nawaza sana hivi kweli huyu comrade wa chama mbona sioni maoni yake.....hatimaye umekuja kutujuza kuwa uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana....be neutral and bring conspiracy theory here and let us to digest and come up with conceptual question that can help us to dig in enough to get clear picture...so shame on you brother
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
Kwa tunaomjua Mjomba wake na lisu (dereva) na bondia maarufu na muda alio kua ana mwendesha lisu zaidi ya miaka nane tumekudharau kwa kutetea ujinga ...ur time is.......
 
HAHAHAHA MKUUU YAAAN NAKUAMBIA IVI ,,,,,HII AWAMU KUNA WATU MPAKA WATASUGUA MAGOTI....

HAYA YOTE NMATOKEO YA WATU KUISHI KWA MAZOEA,,UJANJA ,,,UFEKI FEKI WA ELIMU ,,MADILI ,, SASAIVI IVYO HAMNAAAAAA HAMNAAAAAAAAAAAAA



daaahhh yaan huu utawala bana ,,kiukweli ,umenishika moyoni ,,nafurahi kila siku..... NAKUMBUKA NILIWA NSSF NAKUTAKA VIJAMAA VILIVYOFEL CHANNE ,,VIMEKALIA VITI ,ETI KISA WAZEE WAO NIMABOS PALE ,,,WAKATI HAWANA SIFA ,,NAHUKO NJE ,,KUNA WATU WAMESOMA LKN HAWANA KAZI KILA WAKIOMBA HAWAPATI ..KUMBE KUNA VINYANGO VIPO PALE ........ SHWAINI .


MAFUFULI PIGA KAZI BABAAAAAAAAAAAAAA.
Magufuli jembe mpenda haki na wajibu na usawa na kazi na mabadiko lazima akubali move za magufuli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchumi wa mtu unakuhusu nini tangu jana point hiyohiyo, kuna mtu alikuja kuomba unga kwako.
Hahahhaha mkuu Quinine ,,, nachukia taifa lavijana wanaoishi kwamazoea na wanaopenda wepesi ,,wao hawataki kujishugulisha ,,wanataka wahangaike kidogo ALAF WAPATE VINGI.


THIS IS A SHAME.
Uchumi wa mtu unakuhusu nini tangu jana point hiyohiyo, kuna mtu alikuja kuomba unga kwako.
 
Bavicha baada ya kushikwa pabaya na kuishiwa hoja wameanza kuact movie za kutishia maisha.

Jiangalieni kifo hakibipiwi!
 
Yaani vijana wa lumumba mnatumia uongo kujenga hoja mbona mnababaika sana mnamuokoa nani kwenye hili lisu kapona siyo Roma atakuja kusema ukweli Na AminI na waovu wataukumiwa na Mwenyezi Mungu kwa kipimo cha uovuwaoa
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.

Chama Cha Mauaji mnasikitisha,Mungu awalaani wote wanaopenda kuua wenzao kwa kisingizio cha kuikosoa serikali.Mnatia aibu.

Hivi wale FFU pale getini wameisha kamatwa??Yule RC Dar alikuwa wapi siku ya tukia.Mnatia aibu n akinyaa miaka 55 ya Chama cha Mauaji Tanzania bado masikini mnajua kuua,kuteka na kutesa tu
 
Yaleyale ya Marehemu Chacha Wangwe!Tusubiri tu

hhahahahahhaha wale askari walikuwa wapi wakati gari la watu wasiojulikana wakivamia maeneo ya viongozi wakuu wa nchi plus Naibu spika shame on you.
 
Bavicha baada ya kushikwa pabaya na kuishiwa hoja wameanza kuact movie za kutishia maisha.

Jiangalieni kifo hakibipiwi!

Aliyeshikwa pabaya ni yule aliyeshindwa hata kuwaita wale FFU walioruhusu gari lililofanya uhalifu kutoka bila kuguswa.Shame on you Chama Cha Mauaji
 
Wadau, amani iwe kwenu.

Dereva wa Tundu Lissu ni suspect number one kutokana na jinsi alivyojichanganya wakati akieleza jinsi Lissu alivyopigwa risasi. Maelezo yake yanatia shaka hali inayofanya hata wasio na kiwango cha phd kuweza kubaini nini kimetokea.

Hata hivyo, licha ya Jeshi la Polisi kufanya jitihada kubwa za kumtafuta dereva huyo, viongozi wa CHADEMA wanafanya juhudi kubwa ili dereva huyo asihojiwe kabla ya Lissu hajaruhusiwa kutoka hospitali. Baadhi ya viongozi wa CHADEMA nilioongea nao wana maoni kuwa, kumrelease mapema dereva huyo kwa vyombo vya dola kunaweza kubadili mwelekeo wa sakata hilo.

Ikumbukwe kuwa dereva huyo ana Miezi miwili tu tangu apewe jukumu la kumuendesha Lissu anbapo kabla ya hapo alikuwa dereva wa Makao Makuu ya CHADEMA Kitengo cha Ulinzi wa Viongozi wa chama hicho. Dereva huyo alipewa kumuendesha Lissu ikiwa ni jitihada za chama hicho "kuimarisha ulinzi" wa kiongozi huyo kwa kuwa mlinzi huyo amepewa mafunzo ya Ngazi za juu katika ulinzi wa viongozi, mafunzo aliyopata nchini Israel.
NYUZI HIZI ZIMEKUJA SANA HUMU...TUWAACHIE WACHUNGUZI WAFANYE KAZI YAO
 
ISA Israel - International Security Academy..jamaa kagraduate hapo..nasikia jamaa alitoka ndani ya gari wakati wa shambulio akawarekodi wote maadui na yule aliyeshambulia akapigwa shaba
.sasa watesi wanamtafuta driver kama zile movie za Hollywood.. Romeo must die(code)
 
Hili tukio la Lissu halitaiacha CHADEMA salama

Hahahahahahahahh Cham Cha Mauaji,Damu ya mtu haijawahi kumuacha Muuaji salama.Mnajipitisha pitisha kutafuta kisichotafutika.Kama mnaubavu waiteni International Investigators.Chama Cha Mauaji miaka 55 mlichoweza kufanya ni KUTESA RAIA,KUUA,na KUTEKA period
 
Nafikiri polisi ilikuwa hawataki kumuhoji, kweli ingelikua wanashida nae angelifika kusafirishwa saa sita usiku, wakati tukio lilitokea saa saba mchana jamani tumieni akili mlizopewa na Muumba, mbona wakisikia kuna mikutano haiwahi ata kufanyika wesha kamata watu,aaaaaa masihara mengine acheni polisi haiko kwelini kwa hili la LISSU
Wewe ulikuwepo Dodoma? Soma baadhi ya maswali ambayo afande Muroto anataka kumhoji huyo dereva:-

9. Kwa nini baada ya tukio aliamua kwenda mafichoni na si kutoa ushirikiano kwa vyombo vya ulinzi na usalama?
 
Back
Top Bottom