Kwanini bodaboda wengi wanapenda kuning'iniza viatu?

Kwanini bodaboda wengi wanapenda kuning'iniza viatu?

Kiazazi cha 1990s problematic tu hawa, watue watakupotezea muda boss.
 
Mkuu hiyo ni fashion

Tena kuna mikao dereva anajikunja kama kuku wa kubanika wanaita kimbaumbau

Au anaweka miguu kama anacheza viduku

Wakati mwinyine akiwa anaingiza Gia anatupia na mkono kama anafukuza au anachota kitu

Ukiwauliza wenyewe wanajua tena wana mpaka majina yake kwa ufupi ni ujinga wanasababisha sana ajali
 
Mkuu hiyo ni fashion

Tena kuna mikao dereva anajikunja kama kuku wa kubanika wanaita kimbaumbau

Au anaweka miguu kama anacheza viduku

Wakati mwinyine akiwa anaingiza Gia anatupia na mkono kama anafukuza au anachota kitu

Ukiwauliza wenyewe wanajua tena wana mpaka majina yake kwa ufupi ni ujinga wanasababisha sana ajali
umeongea kweli kabisa yaani wanajikunja mpaka mabega na miguu wanaibana...ni vyema waachane na uo uhuni usiokua na faida
 
View attachment 420253 habarini,jamani mimi nimekua na maswali tofauti juu ya ni kwanini boda boda wengi hasa wa mtaani wanapenda kuendesha huku wameninginiza kiatu kama kinataka kuanguka ila bado sijapata jibu,hivi ni swags tu ama kuna kitu inawasaidia maana mmmhhh ni wengi sana wanaopenda kufanya hvyo...tupia maoni yako juu ya hili..

Kwanza Kwa sheria za usalama barabarani dereva wa pikipiki haruhusiwi kuvaa viatu vya wazi kama ndala,sanders,makubazi nk.
 
Kaulize kijiweni kwao huku sizani kama kuna bodaboda
 
Wauza unga, walianza kunin'giniza juu ya nguzo ya umeme ss wanasambaza wakati wote sio kuwa na kituo maalum.

Mkuu umeelewa ni kuning'iniza wapi?

Jamaa anazungumzia ile kuvaa sandal au ndala lakini anaiachia inaning'inia huku akikanyaga kwa mguu gia.
 
Hzo ni alama zao hao vijana na umesahau na unyoaji wa nywele(KIDUKU)
 
Swaga za kipuuzi tuuu.....ndipo ufikiri wao ulipoishia...
 
Ni kama RUBANI wa ndege wanavyopenda Miwani....just a kind of SWAGGZ....Maoni yaendelee....
 
Mimi huwa najiuliza,hivi ni ndani aliwaambia bodaboda mziki wao ni singeli?.maana kila bodaboda mwenye pikipiki yeye radio,kutwa nzima anasikiliza mziki wa singeli.
 
Mim nafkir Hua ni uwezo mdogo wa kufikir! Kama kwel una akil timamu cdhan kama Kuna umaana wa wowote wa kufanya hvyo
 
Back
Top Bottom