Kwanini bodaboda wengi wanapenda kuning'iniza viatu?

Kwanini bodaboda wengi wanapenda kuning'iniza viatu?

Binafsi huwa sipandi bodaboda za waning'iniza ndala,ukiwafuatilia kwa umakini jamaa hao wapo rafu ile mbaya.Tulia na uchunguze kwa makini utakubaliana nami.
hilo lipo wazi wengi wao ni wahuni sana na ndo wanaopata ajali kila siku
 
tenA wakionA wadadA ndo wanazidI kuning'inizA
 
View attachment 420253 habarini,jamani mimi nimekua na maswali tofauti juu ya ni kwanini boda boda wengi hasa wa mtaani wanapenda kuendesha huku wameninginiza kiatu kama kinataka kuanguka ila bado sijapata jibu,hivi ni swags tu ama kuna kitu inawasaidia maana mmmhhh ni wengi sana wanaopenda kufanya hvyo...tupia maoni yako juu ya hili..
Je unafaham lengo Lao wanaoning'iniza kwenye nyaya za umeme????
mi siwaelewagiii kabisaaaa
 
View attachment 420253 habarini,jamani mimi nimekua na maswali tofauti juu ya ni kwanini boda boda wengi hasa wa mtaani wanapenda kuendesha huku wameninginiza kiatu kama kinataka kuanguka ila bado sijapata jibu,hivi ni swags tu ama kuna kitu inawasaidia maana mmmhhh ni wengi sana wanaopenda kufanya hvyo...tupia maoni yako juu ya hili..
Mkuu ile kuna baabdi hua inakuwa labda amekiokota ni cha mtoto mdogo anaweka vile ili kumrahishia mwenyewe kukipata!!lakini humo humo kwenye hilo kundi kuna wanaaiga wenzao hawajui hata maana ya kuweka hivyo kama ukiwauliza!!ndo maana hata ukiendelea kufanya uchunguzi wako huwezi kukuta kaweka kiatu cha mtu mzima[emoji86] [emoji86] wengine ni swaga (hawa huweka midoli)
Vile vile sio boda boda tuu hata magari ya abiria kuna baadhi wanafunga pale nyuma!!ila asilimia kubwa hua kwenye magari huning'iniza mle ndani kwenye ile side mirow ya ndani juu ile dereva anayotumia kuangalia abiria ndani!![emoji86] !!
 
kwa mwenye picha samahani,.mi sipati hata picha bodaboda kuninginizwa kiatu?
Wengi hua wanaviokota njiani wanaweka pale ili kumsaidia alopoteza kukiona!!ndo maana adadi kubwa hivyo viatu hua ni vya watoto wachanga!!labda nikuulize uliwahi kuona kaweka cha mtu mzima??[emoji86] [emoji86]
 
Mkuu ile kuna baabdi hua inakuwa labda amekiokota ni cha mtoto mdogo anaweka vile ili kumrahishia mwenyewe kukipata!!lakini humo humo kwenye hilo kundi kuna wanaaiga wenzao hawajui hata maana ya kuweka hivyo kama ukiwauliza!!ndo maana hata ukiendelea kufanya uchunguzi wako huwezi kukuta kaweka kiatu cha mtu mzima[emoji86] [emoji86] wengine ni swaga (hawa huweka midoli)
Vile vile sio boda boda tuu hata magari ya abiria kuna baadhi wanafunga pale nyuma!!ila asilimia kubwa hua kwenye magari huning'iniza mle ndani kwenye ile side mirow ya ndani juu ile dereva anayotumia kuangalia abiria ndani!![emoji86] !!
ni viatu wanavyovyaa angalia picha alaf angalia mguu wa muendesha boda boda ndo utaelewa vizur tunachoongelea
 
View attachment 420253 habarini,jamani mimi nimekua na maswali tofauti juu ya ni kwanini boda boda wengi hasa wa mtaani wanapenda kuendesha huku wameninginiza kiatu kama kinataka kuanguka ila bado sijapata jibu,hivi ni swags tu ama kuna kitu inawasaidia maana mmmhhh ni wengi sana wanaopenda kufanya hvyo...tupia maoni yako juu ya hili..

Wanafunza, maana mda huo ndo miguu inapaapata upepo na maimivu ya funza hayasikiki.
 
Swaggz ingawa SAA zingine ni hatari ukipita njia ndogo... coz ktk harakati za kupita njia nyembamba hueza umiza vidole Kama wakipishana na bodaboda nyingine
 
Back
Top Bottom