Kwanini bodaboda wengi wanapenda kuning'iniza viatu?

Kwanini bodaboda wengi wanapenda kuning'iniza viatu?

Ile brek na gia ukikanyaga na kiatu inaweza kuteleza ndiyo maana mtu anakua viatu kama ananing'iniza wayo ndiyo unakua umegusa chuma cha breki au gia.
apo nakubali coz mwenyewe nlikua nafikiria hivyo
 
mm pia huwa najiuliza, labda wanapata uroda...

maana hata mimi kipindi naendesha baiskeli nilikuwa naona uroda pale nikiachia mikono kwenye sterling ya baiskel
 
Mimi nadhani ni ulimbukeni uliopitiliza kwa maana the way pikipiki hizo zilivyoundwa inapaswa kutimika hivyo hivyo kwa maan sehemu ya kuwekea miguu imedizainiwa hivyo na watengenezaji ili kubalance stabiliti ya chombo husika ndio maana inapotokea kuyumba kidogo tu mtu anashindwa kucontol chombo n kusababisha ajali.
 
Ni upuuzi mtupu mkuu kuning'iniza miguu na hairuhusiwi kabisa kwa wale waliopitia mafunzo ya kuendesha hicho chombo ila wale malimbukeni hawajui hatari ya kufanya vile na wanaona ni swags wanaonekana wajanja kumbe ni majuha.hivi unaweza kumringishia nani toyo wakati zipo mpaka kijijini zinaendea shambani!waache ujinga wa kitoto huo
 
Mimi nadhani ni ulimbukeni uliopitiliza kwa maana the way pikipiki hizo zilivyoundwa inapaswa kutimika hivyo hivyo kwa maan sehemu ya kuwekea miguu imedizainiwa hivyo na watengenezaji ili kubalance stabiliti ya chombo husika ndio maana inapotokea kuyumba kidogo tu mtu anashindwa kucontol chombo n kusababisha ajali.
yaani sijui wasaidiwaje...ujue bodaboda mtu akiichukulia kama kazi serious watu pia watamheshimu na kuiheshimu kazi yake pia
 
habarini,jamani mimi nimekua na maswali tofauti juu ya ni kwanini boda boda wengi hasa wa mtaani wanapenda kuendesha huku wameninginiza kiatu kama kinataka kuanguka ila bado sijapata jibu,hivi ni swags tu ama kuna kitu inawasaidia maana mmmhhh ni wengi sana wanaopenda kufanya hvyo...tupia maoni yako juu ya hili..
Ni kwakua ni wajinga. Bodaboda wengi akili zao ni ndogo na uwezo wao wa kufikiri ni mdogo mnno.
 
ujue bodaboda mtu akiichukulia kama kazi serious watu pia watamheshimu na kuiheshimu kazi yake pia
Ni kwepi usiopingikka mkuu halafu tupia hapo na kale kautafiti kalikotoa jibu la 1 kati ya 4 then utaelewa 1 ni wengi kati yao ndo mana wanafanya ya Mirembe.[emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Nipo bodaboda hapa naishi kwa kazi hiyo kuning'iniza mguu ile ni swaga tu haina maana wala haisaidii ni kama kuweka kishoka kwenye gari that z it.
 
Angalia hata mabasi mengi na magari ya kawaida,huning'iza viatu hasa vya watoto, humo huwa na hirizi na kinga za asili kwa imani ya kuepuka au kunusuika na ajali

habarini,jamani mimi nimekua na maswali tofauti juu ya ni kwanini boda boda wengi hasa wa mtaani wanapenda kuendesha huku wameninginiza kiatu kama kinataka kuanguka ila bado sijapata jibu,hivi ni swags tu ama kuna kitu inawasaidia maana mmmhhh ni wengi sana wanaopenda kufanya hvyo...tupia maoni yako juu ya hili..
 
Nipo bodaboda hapa naishi kwa kazi hiyo kuning'iniza mguu ile ni swaga tu haina maana wala haisaidii ni kama kuweka kishoka kwenye gari that z it.
baba asante kwa kuja...pia wadau wana shida na picha isee ukiipata itakua poa sana
 
Mbwembwe kama wanaendesha aston martin kumbe toyo.
 
Back
Top Bottom