comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,688
- 17,960
- Thread starter
- #81
[emoji87]Kupata mwanaume asiesaliti ni kazi sana 90 percent watakuumiza tuu sasa wanasema ni bora machozi kwenye benzi kuliko machozi kwenye baiskeli.
[emoji87]Kupata mwanaume asiesaliti ni kazi sana 90 percent watakuumiza tuu sasa wanasema ni bora machozi kwenye benzi kuliko machozi kwenye baiskeli.
Unanisikitisha sanaYaan isingekua huu use...nge wa kusema hakuna mwanaume wa peke ako basi mi ningekua bonge la wife material ila sasa kwa huu upuuz wenu ndomana nasisi tukiaprochiwa tunaangalia tu kama jamaa ni bora zaidi yako tunahamisha majeshi...Jaribuni kutulia uwe tofauti na wanaume wengine muone kama kuna mwanamke atawashwa na pesa za watu wengine...hata kama huna pesa nipe sababu ya kubaki nawewe niwaache ao wenye chapaa zao...sasa wewe hela za mawazo umepanga chumba kimoja afu bado unacheat hahaa lazma nitakusumbua tuuu.
{ }Empty Set [emoji14] [emoji14] umenikumbusha mbali sana
😁sawa bwanaMimi sitoagi, labda mwanamke awe mzuri kama wewe
HhahaahhahahMimi alinikubalia mara tu simu itakata vocha sasa hivi
Baby nitumie nikamtumia
Ila na Mimi nakumbushia miadi yetu
Kila Muda ukisogea mizinga inazidi
Mzinga wa mwisho nikaudindia
Tukutane kwanza ndio nitume na yeye tuma kwanza ndio tukutane
Basi iliishia hivyo hivyo Kila mtu kivyake hadi Leo
Sikitika tuu..sisi sio midoli tuna moyo..kwann hamtaki kutulia nyie au mlivotahiriwa vingozi vile vilitupwa ohio?????? mnaboaaaa.Unanisikitisha sana
Mimi nitatulia kwakoSikitika tuu..sisi sio midoli tuna moyo..kwann hamtaki kutulia nyie au mlivotahiriwa vingozi vile vilitupwa ohio?????? mnaboaaaa.
Hakika upo sahihi mkuu.Kijana mwanamke huomba sana pesa kwa mtu ambaye anaona hana future nae.
Akiwa na future na wewe hujali sana na huwa hawezi kukuomba kitu ambacho anajua fika chaweza kuwa nje ya uwezo wako.
Mimi nitatulia kwako
Wewe mwenyewe unanielewa, hapa jf ni kama nipo kwnye kijiwe cha kahawa najifurahisha tuu... Lakini Mimi ni kijana mwema sana.huwezi
Wewe mwenyewe unanielewa, hapa jf ni kama nipo kwnye kijiwe cha kahawa najifurahisha tuu... Lakini Mimi ni kijana mwema sana.
kabdaWewe mwenyewe unanielewa, hapa jf ni kama nipo kwnye kijiwe cha kahawa najifurahisha tuu... Lakini Mimi ni kijana mwema sana.
labda
Tupo ambao hatuwezi kusaliti njoo tuKupata mwanaume asiesaliti ni kazi sana 90 percent watakuumiza tuu sasa wanasema ni bora machozi kwenye benzi kuliko machozi kwenye baiskeli.
sdanganyikiTupo ambao hatuwezi kusaliti njoo tu
Acha uoga....sdanganyiki
😁😁😁😁good boyHi baby mi sina malalamiko FC kama papa mwinyi zahera
Sibishanagi na mashogaUsinge kuwa boya usinge leta uzi wa kulia lia hapa. Inaonyesha jinsi gani ulivyo kiande.
Hii imekaaje?? Ukishamtongoza mwanamke akakubali haya mambo hutokea?!, au ndio registration fee?!:-
LUKU ya mwanamke huisha fastaa
Jiko la Gas huisha fasta
Pesa ya nauli akamsalimie mama mdogo anaumwa
Baada ya kukukubalia tuu kodi ya mwanamke ndio inakuwa imefikia wakati wa kulipa
Simu ya mwanamke huharibika na kuhitajika mpya
Ndio maana ule Uzi wa Chaputa una vijana wengi kwa sababu ya hii kitu.
Hii imekaaje?? Ukishamtongoza mwanamke akakubali haya mambo hutokea?!, au ndio registration fee?!:-
LUKU ya mwanamke huisha fastaa
Jiko la Gas huisha fasta
Pesa ya nauli akamsalimie mama mdogo anaumwa
Baada ya kukukubalia tuu kodi ya mwanamke ndio inakuwa imefikia wakati wa kulipa
Simu ya mwanamke huharibika na kuhitajika mpya
Ndio maana ule Uzi wa Chaputa una vijana wengi kwa sababu ya hii kitu.