Kwanini baada ya mwanamke kumkubalia mwanaume haya mambo hutokea?

Kwanini baada ya mwanamke kumkubalia mwanaume haya mambo hutokea?

Tumechoka sasa,, njooni na malalamiko mengine

Bahati nzuri wanaume wengi siku hiz wameanza kustukia ujinga wa kuwa na side chick za kudumu ni very expensive halafu pasua kichwa vile vile hasa kupata hivyo visms vyao ukiwa umetulia na familia yako.
 
Oeni tu mizinga yote mtaiepuka,siwezi kulipa bills za nyumbani kwangu harafu nilipie na kimada,simu ya mke wangu ikiharibika kesho naleta mpya,anatakiwa awe hewani muda wote ili mambo ya kifamilia yatatuliwe kwa wakati.
 
Oeni tu mizinga yote mtaiepuka,siwezi kulipa bills za nyumbani kwangu harafu nilipie na kimada,simu ya mke wangu ikiharibika kesho naleta mpya,anatakiwa awe hewani muda wote ili mambo ya kifamilia yatatuliwe kwa wakati.
Safi
 
Wanawake wengi kwa sasa ni wafanyabiashara ya ngono wanauza ngono (sex) kwa lugha sahihi ni makahaba au malaya au kwa kimombo prostitutes, ila wanaona aibu kusema kwamba wanauza ngono, ndiyo huja na kisingizio hicho cha simu imeharibika, kodi imeisha, gesi imeisha nk nk. Makahaba waliojificha ktk kichaka cha mapenzi, akikuomba hela bora kuwekana wazi bei ya kila tendo ujue unanua ngono kwa kahaba, kuliko kujijua una mpenzi kumbe mwenzako anakuchukulia siyo mpenzi wake ni MTEJA/CLIENT wake na utajikuta tendo moja unanua kwa kulanguliwa na kufanywa bwege mtozeni.
 
Back
Top Bottom