Kwanini baada ya mwanamke kumkubalia mwanaume haya mambo hutokea?

Kwanini baada ya mwanamke kumkubalia mwanaume haya mambo hutokea?

Hii imekaaje?? Ukishamtongoza mwanamke akakubali haya mambo hutokea?!, au ndio registration fee?!:-

LUKU ya mwanamke huisha fastaa
Jiko la Gas huisha fasta

Pesa ya nauli akamsalimie mama mdogo anaumwa

Baada ya kukukubalia tuu kodi ya mwanamke ndio inakuwa imefikia wakati wa kulipa

Simu ya mwanamke huharibika na kuhitajika mpya

Ndio maana ule Uzi wa Chaputa una vijana wengi kwa sababu ya hii kitu.
Yaan isingekua huu use...nge wa kusema hakuna mwanaume wa peke ako basi mi ningekua bonge la wife material ila sasa kwa huu upuuz wenu ndomana nasisi tukiaprochiwa tunaangalia tu kama jamaa ni bora zaidi yako tunahamisha majeshi...Jaribuni kutulia uwe tofauti na wanaume wengine muone kama kuna mwanamke atawashwa na pesa za watu wengine...hata kama huna pesa nipe sababu ya kubaki nawewe niwaache ao wenye chapaa zao...sasa wewe hela za mawazo umepanga chumba kimoja afu bado unacheat hahaa lazma nitakusumbua tuuu.
 
Mimi alinikubalia mara tu simu itakata vocha sasa hivi
Baby nitumie nikamtumia
Ila na Mimi nakumbushia miadi yetu
Kila Muda ukisogea mizinga inazidi
Mzinga wa mwisho nikaudindia
Tukutane kwanza ndio nitume na yeye tuma kwanza ndio tukutane
Basi iliishia hivyo hivyo Kila mtu kivyake hadi Leo
 
Hii imekaaje?? Ukishamtongoza mwanamke akakubali haya mambo hutokea?!, au ndio registration fee?!:-

LUKU ya mwanamke huisha fastaa
Jiko la Gas huisha fasta

Pesa ya nauli akamsalimie mama mdogo anaumwa

Baada ya kukukubalia tuu kodi ya mwanamke ndio inakuwa imefikia wakati wa kulipa

Simu ya mwanamke huharibika na kuhitajika mpya

Ndio maana ule Uzi wa Chaputa una vijana wengi kwa sababu ya hii kitu.
Kwa bado watu wanatongoza tu mpaka leo
 
Kijana mwanamke huomba sana pesa kwa mtu ambaye anaona hana future nae.


Akiwa na future na wewe hujali sana na huwa hawezi kukuomba kitu ambacho anajua fika chaweza kuwa nje ya uwezo wako.
😂😂😂😂😂😂😂 baelezee
 
Wanawake wengi wanajiuza kwa dizaini hiyo, wewe akikuletea pigo izo mwambie usiku una mtoa out kisha mpeleke pale kona bar usiku akasimame na wenzake muache uko, EE BABA KILE ULICHOUMBA TUPATIWE SIKUIZI TUNAUZIWA
 
Wanawake wengi wanajiuza kwa dizaini hiyo, wewe akikuletea pigo izo mwambie usiku una mtoa out kisha mpeleke pale kona bar usiku akasimame na wenzake muache uko, EE BABA KILE ULICHOUMBA TUPATIWE SIKUIZI TUNAUZIWA
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 we unadhani huyo Baba anahusika na misamaha au?
 
Ndio ndio wa buku ten, ukimwi bure.. Homa ya ini bure... Kila kitu bure
Tena ungejua wale ndio kupata ukimwi sio rahisi, maana unakua unajua kabisa ni malaya, hupigi peku.. Lakin Hawa wa mtaani unakua unajiamini ni mwanamke wa kawaida kumbe ni taxi bubu huvai kinga unakufa kilaini
 
Hii inakuonyesha kuwa wanawake wengi wanatumia vitega uchumi vyao ipasavyo,,, acha sisi tuendelee na bek 3[emoji86] [emoji86] [emoji12]
Sina nyota ya beki3 kabisa, ndio maana nakula hasara
 
Back
Top Bottom