Hapana mi nimemuelewa wanawake muache kua omba omba
Mwanamke kuomba omba hela na wewe kumpa kila anapoomba ndo uanaume? Mama yako akikuomba unatoa sababu million, kahaba akikuomba fasta unatuma na ya kutolea na unajiona kidume Kweli kweli... Pepo!!!kama hutaki kugaramia watoto wazuri tuachie sisi wewe chukuwa wanaofanana na baba zao hao hata simu hawahitaji utakuwa unakula bure kama unavyotaka
yaani wewe popoma kweli yaani mamayangu nisimpe nimpe mwanamke tu kumbe ndiyo maana unaogopa kuhonga au kuhudumia mwanamke kwakuwa humjali mamayako first ni mama halafu katoto kazuri lazima kahudumiwe pia kwa matumizi ya baadaeMwanamke kuomba omba hela na wewe kumpa kila anapoomba ndo uanaume? Mama yako akikuomba unatoa sababu million, kahaba akikuomba fasta unatuma na ya kutolea na unajiona kidume Kweli kweli... Pepo!!!
Jitahidi mkuuMimi kanikubalia Jana na leo ni birthday yake,ndo nipo najiandaa hapa nikachukue keki na vinywaji kwaajili ya sherehe.
Kunywa soda kwa mangi......yaani wewe popoma kweli yaani mamayangu nisimpe nimpe mwanamke tu kumbe ndiyo maana unaogopa kuhonga au kuhudumia mwanamke kwakuwa humjali mamayako first ni mama halafu katoto kazuri lazima kahudumiwe pia kwa matumizi ya baadae
My love bila shaka hili povu halinihusu habibyEndeleeni tu kupiga punyeto Kwani mmekatazwa???.... Madhara mtapambana nayo wenyewe tu sisi haituhusu........ Watu gani kila siku kulialia
Hahahah siasa kwenye anga la mapenzi,,,mwendelezo wa kabobo za hapa na pale.Ndio inatakiwa uonyeshe wewe ni mwanaume acha kulia lia dogo. Kama hela huna kuwa mwanasiasa wa mapenzi.
Hadi hao unaowasemea nao wanataka Huduma sawa na wazurikama hutaki kugaramia watoto wazuri tuachie sisi wewe chukuwa wanaofanana na baba zao hao hata simu hawahitaji utakuwa unakula bure kama unavyotaka
Nashkuru kwa kunielewa mkuu.Mwanamke kuomba omba hela na wewe kumpa kila anapoomba ndo uanaume? Mama yako akikuomba unatoa sababu million, kahaba akikuomba fasta unatuma na ya kutolea na unajiona kidume Kweli kweli... Pepo!!!
Kuliko kubeba majukumu yote hayo si bora nikanunue wa buku10 usiku mzima?? Kupiga nyeto ni kujitakiaEndeleeni tu kupiga punyeto Kwani mmekatazwa???.... Madhara mtapambana nayo wenyewe tu sisi haituhusu........ Watu gani kila siku kulialia
mkuu haiwezekani kwani hwaga hawajiangalii wanajuwa kabisa hata akiomba hela ni ya dagaa tembele hao wetu akiomba hela ujue anataka baga kuku mzima anakula kidogo anaacha au kitimotoHadi hao unaowasemea nao wanataka Huduma sawa na wazuri
Wewe ndio umwnielewa umetoa ushauri mzuri, Hawa wengine wanawasapoti wanawake wanaotuuzia kijanjaAcha umalaya oa oa ufaidi vya ndani kila siku
Ameomba hela hutaki kumpa. Weka porojo nyingi. Wala si kazi ngumu.Hahahah siasa kwenye anga la mapenzi,,,mwendelezo wa kabobo za hapa na pale.
HahahahAmeomba hela hutaki kumpa. Weka porojo nyingi. Wala si kazi ngumu.
Unakuwa mtu wa blah blah.
Omba cheti cha kuzaliwa [emoji23][emoji23][emoji23] vinginevyo wajibika ni muhim kama n siku special kwakeMimi kanikubalia Jana na leo ni birthday yake,ndo nipo najiandaa hapa nikachukue keki na vinywaji kwaajili ya sherehe.
Kijana mwanamke huomba sana pesa kwa mtu ambaye anaona hana future nae.Wewe ndio umwnielewa umetoa ushauri mzuri, Hawa wengine wanawasapoti wanawake wanaotuuzia kijanja
Huyo mzuri nishamhongaga pesa nyingi sana nikikwambiautashangaa, mwanamke hata awe mzuri vipi hana kingine cha kukupa zaidi ya ngono... Kwahiyo kama ni ngono bora nikanunue moja kwa moja ili kuepuka hasaramkuu haiwezekani kwani hwaga hawajiangalii wanajuwa kabisa hata akiomba hela ni ya dagaa tembele hao wetu akiomba hela ujue anataka baga kuku mzima anakula kidogo anaacha au kitimoto