Kwanini asilimia kubwa yanakuwaga ni majike?

Kwanini asilimia kubwa yanakuwaga ni majike?

Galadudu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Posts
2,304
Reaction score
780
Habarini za jumapili wanajamvi, hili swali nilikuwa najiuliza kwa muda mrefu sana lakini nalipuuzia, na leo tena nimeona ndio nimeamua niwaulize......nimetoka zangu kanisani nikapita sehemu kupata supu ya mbuzi......swali langu liko hapo.....kwann asilimia kubwa ya mbuzi wqnaochinjwa kwa ajili ya supu huwa ni majike? Ina maana madume nyama yao huwa haifai kwa ajili ya supu? Na kuna tetesi kuwa eti wapo baadhi ya wauza supu ambao huwa wanawanajisi kwanza hao mbuzi kabla ya kuwachinja.....!!
 
wanawanajisi kabla ya kuwachinja ili iweje? zitakuwa imani tu hizo na maneno ya vijiweni
 
Habarini za jumapili wanajamvi, hili swali nilikuwa najiuliza kwa muda mrefu sana lakini nalipuuzia, na leo tena nimeona ndio nimeamua niwaulize......nimetoka zangu kanisani nikapita sehemu kupata supu ya mbuzi......swali langu liko hapo.....kwann asilimia kubwa ya mbuzi wqnaochinjwa kwa ajili ya supu huwa ni majike? Ina maana madume nyama yao huwa haifai kwa ajili ya supu? Na kuna tetesi kuwa eti wapo baadhi ya wauza supu ambao huwa wanawanajisi kwanza hao mbuzi kabla ya kuwachinja.....!!

Wewe ni shetwani hufai kanisani wala msikiti mpuuzi mkubwa akili mgando!
 
Ninawatakia Jumapili njema nyoote humu!
 
Walivyokuletea mezani uliona ni mbuzi msichana au uliuliza ni mbuzi jinsia gani? sbb mi najua supu inakuja ktk bakuli na huwezi kujua ni mbuzi gani unless ulienda machinjioni!
 
Inawezekana ni kwa sababu ya harufu..yaani inawezekana huyo mbuzi dume(asiyehasiwa..na wengi hawahasiwi) akichinjwa nyama yake hutoa harufu fulani(hata ikipikwa) ambayo si nzuri kwa mlaji.

Suala hilo hutokea kwa nyama ya Nguruwe dume(asiyehasiwa),hvyo inawezekana ni sababu tosha kwa nini mbuzi dume hawachinjwi hapo unapopata Supu japo sina uhakika sana kwa suala la mbuzi.
 
Walivyokuletea mezani uliona ni mbuzi msichana au uliuliza ni mbuzi jinsia gani? sbb mi najua supu inakuja ktk bakuli na huwezi kujua ni mbuzi gani unless ulienda machinjioni!

Labda aliagiza supu ya Kende za mbuzi akaambiwa mbuzi alikuwa ni jike
 
Walivyokuletea mezani uliona ni mbuzi msichana au uliuliza ni mbuzi jinsia gani? sbb mi najua supu inakuja ktk bakuli na huwezi kujua ni mbuzi gani unless ulienda machinjioni!

Huyu zake ni kula makorodani ya mbuzi sasa kayakosa anaanza kulaumu kuletewa mbuzi jike maana k ya mbuzi ni ngumu kupatikana
 
Back
Top Bottom