Kwani nil lazima kusachi suruali ya Mumeo!?

Kwani nil lazima kusachi suruali ya Mumeo!?

Kwa ufupi sioni tatizo,

Labda kama huyo mdau anafanya hivyo kwa nia ya kutafuta traces za jinai...lol!!

Sijawahi kuwaza kama kuna deal lolote kwa bibi kugusa suruali yangu....Mbona anagusa makubwa zaidi yake??

Babu DC!!
 
Kwa ufupi sioni tatizo,

Labda kama huyo mdau anafanya hivyo kwa nia ya kutafuta traces za jinai...lol!!

Sijawahi kuwaza kama kuna deal lolote kwa bibi kugusa suruali yangu....Mbona anagusa makubwa zaidi yake??

Babu DC!!
Kwa hili wamama utadhani wamelaaniwa. Sio mifuko tu bali walet punde uingiapo bafuni na anajigawia ngawira.she@nz kabisa.
 
NI tabia iliyojengeka miongoni mwa wanawake wengi (siyo wote) kusachi suruali za waume zao zinapokuwa zimetundikwa au wakati wa kufua. Hivi sachi sachi hii mantiki yake ni nini hasa. Hivi kuna ulazima gani kusachi suruali ya mumeo hata kama wewe siyo mfuaji wake bali ni mfanyakazi wako wa kazi za ndani?
mbona nyie wanaume mlio wengi mnapenda kusachi vipochi (handbags) vya wake zenu wakati nyie hampendi kusachiwa na mimi niwaulize swali mnatafuta nini kwenye hivyo vipochi?????
 
Niliwahi kufua ATM card, kwa iyo kusachi kwangu ni muhimu haswa wakati wa kufua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom