Kwani nil lazima kusachi suruali ya Mumeo!?

Kwani nil lazima kusachi suruali ya Mumeo!?

Kabla ya kujibu mada kuna maswali lukuki ya kujibu,,lakini swali langu Ikiwa unaona kero au upendi kusachiwa suruali zako pindi zinapotaka kufuliwa kwa nini usifue mwenyewe kuondoa hiyo bughuza...
Mada mfuaji inamlazimu kuangua kile kinachofuliwa ili usafi uwe kamili
 
kwa sie wazoefu unampa mume mahaba hadi anajisachi mwenyewe mfukoni, tena zamani tulikuwa tunapewa noti siku hizi tunapewa ATM card, halafu akifika kileleni anakutajia pin number ukachukue mwenyewe, na kwa ustaarabu kabisa unachukua chache zingine unamwachia na siku nyingi anakuwa mwepesiii kukukabidhi tena card! mambo ya kusachisachiana hizo zilipendwa!
 
Nimefua USB keys kadhaa baada ya kutokusachi mifuko ya mme wangu kabla ya kufua. nimejifunza wanaume ni wasahaulifu , kwahiyo search ni lazima
 
He he he, mlikuwa watundu, afu ikaishia hapo hapo?

Nilishafanyiwa hivyo na binamu wangu, zamani wakati niko std 1 yeye akiwa std 7. Aliniambia niingize mkono kwenye suruali yake nimtolee kitu. Nikakutana na mshedede!
 
Ulikuwa unaelewa? Au ulikuwa excited na drama zake?

Ya kwanza sikujua; hiyo ya kuchukua kitu mfukoni. Na sikumbuki labda nilimfyonza au nini?
Ya pili ni kama alinipiga ngwala sebuleni as if tunacheza (nimekuwa na kaka zangu tu, so they were my playmate) kabla hajanipekenyua/kuvua (sikumbuki) kaka yangu akaja.
 
NI tabia iliyojengeka miongoni mwa wanawake wengi (siyo wote) kusachi suruali za waume zao zinapokuwa zimetundikwa au wakati wa kufua. Hivi sachi sachi hii mantiki yake ni nini hasa. Hivi kuna ulazima gani kusachi suruali ya mumeo hata kama wewe siyo mfuaji wake bali ni mfanyakazi wako wa kazi za ndani?[/QUOTE


Sachi mbona ki2 cha kawaida sana mazee..!! Watu wanapigwa sachi mpaka za arufu, yani wananuswa na wake zao, sembuse sachi za mifuko..!! Ni upendo tu..!!
 
Wanaume wakati mwingine ni watu wa ajabu sana, sasa wewe umempa mkeo au house girl nguo zako afue, kama mke ni wajibu wake kucheki kwenye mifuko ya suruali na shati kama kuna kitu umesahau kutoa, sasa hilo ni kosa? Angefua na ndani kuna doc muhimu ulizisahau kuzitoa ingekuwa matusi na kebehi mwanamke gani wewe hujui hata wajibu wako. Jifunzeni ku appreciate mnayotendewa.
 
I know

Mie nimewahi kuta wadogo zangu wanacheza, ila sikuwaelewa, waliponiona wakakimbia

Ya kwanza sikujua; hiyo ya kuchukua kitu mfukoni. Na sikumbuki labda nilimfyonza au nini?
Ya pili ni kama alinipiga ngwala sebuleni as if tunacheza (nimekuwa na kaka zangu tu, so they were my playmate) kabla hajanipekenyua/kuvua (sikumbuki) kaka yangu akaja.
 
suruali zangu tu nazisachi kabla ya kufua itakuwa za mume?

mifukoni unaweza kusahau hela au kitu muhimu ambacho hakipaswi kuingia maji.......

unahofia nini? kusahau condom?
 
sasa tufue viwembe lmao!
utakuta hapo unalalama umesachiwa wakati umerudi na buku 3. wanawake tuna taabu jamani!
NI tabia iliyojengeka miongoni mwa wanawake wengi (siyo wote) kusachi suruali za waume zao zinapokuwa zimetundikwa au wakati wa kufua. Hivi sachi sachi hii mantiki yake ni nini hasa. Hivi kuna ulazima gani kusachi suruali ya mumeo hata kama wewe siyo mfuaji wake bali ni mfanyakazi wako wa kazi za ndani?
 
Kwangu mamaJ lazima asachi mifuko ya suruali hata mashati na makoti kabla ya kumpa HG ili afue....Kwa nini wanaume tunaishi kwa hofu kwenye kila jambo, nashauri tujaribu kuwa weupe kufikia hata njano ili tuishi miaka mingi.

Well said

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
hahahaahaaa smile bana
unaweza kukuta important document bwana ,si unajua wanaume hamna pochi mnahifadhi vitu mifukoni mwa suruali?
pia unaweza kubahatika na keep change,kuna wamama kibao wanacheza upatu na hela wanazookota kwenye mifuko ya waume zao
wanaokota hadi laki eti
 
Mkuu Kigarama.. Kwa nini haujiamini?

Kwanini usimfikirie mkeo katika mtazamo chanya?? Badala yake wamwazia negative tuuu!

.... Ushatajiwa sababu kibao za uzuri zinazoweza kumfanya aku search.

BTW she is ya wife, ya darling, ya switie na mwili mmoja nawe.. Kwani kuna ubaya gani. Jiamini banaaaaa..

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom