Kwaheri Biashara ya Utalii Tanzania....

Kwaheri Biashara ya Utalii Tanzania....

Hamna kitu kama hicho Magufuli sio mjinga mpaka akosee na hafanyi haya kwa ajili yake Bali kwa taifa Zima.tatizo lenu nyie mnajifanya mnajua kila kitu


Hata msemaje sisi tuna imani na Rais wetu
Asikosee yeye ni mungu?
 
Hamna kitu kama hicho Magufuli sio mjinga mpaka akosee na hafanyi haya kwa ajili yake Bali kwa taifa Zima.tatizo lenu nyie mnajifanya mnajua kila kitu


Hata msemaje sisi tuna imani na Rais wetu
Wewe tu
 
Uzuri wa nchi hii kila mtu ni mjuaji na msemaji wa serikali.

Sio lazima uwe msemaji wa serikali kuelewa baadhi ya mambo madogo madogo kama hayo, kama unasubiri uteuzi, "kaa kwa kutulia"!!
 
Alifanya hivyo kwenye sukari, mafuta ya kula, mahindi, kwenye korosho amekuja kujiokoa mwishoni lakini bado kuna dhuluma kubwa inayoendelea uko Kusini.
Sasa anaenda kuua utalii uko Arusha, kila kitu anachogusa kina kufa.
Korosho lazima zitawatoa ko
 
Kwaio hoja yako Ni ipi hapa?,
Embu fafanua kwa undani kiutaalamu na kiuchumi tukio la Leo Lina Msaada gani kwa taifa au litasaidia nini embu elezea kiundani kama kweli msomi
Hamna kitu kama hicho Magufuli sio mjinga mpaka akosee na hafanyi haya kwa ajili yake Bali kwa taifa Zima.tatizo lenu nyie mnajifanya mnajua kila kitu


Hata msemaje sisi tuna imani na Rais wetu
 
Huyo ni kwangu pakavu tia mchuzi hana lolote zaidi ya uvuvuzela
Kwaio hoja yako Ni ipi hapa?,
Embu fafanua kwa undani kiutaalamu na kiuchumi tukio la Leo Lina Msaada gani kwa taifa au litasaidia nini embu elezea kiundani kama kweli msomi
 
Haha ngoja nisubiri adadavue economic wise kwamba economic level ya each Tanzanian itaenda from which % level to another kwa tukio la Leo lililotokea arusha.
Huyo ni kwangu pakavu tia mchuzi hana lolote zaidi ya uvuvuzela
 
Back
Top Bottom