Adilinanduguze2
JF-Expert Member
- Mar 11, 2014
- 1,456
- 2,004
Everything is alright in the night
Hamna kitu kama hicho Magufuli sio mjinga mpaka akosee na hafanyi haya kwa ajili yake Bali kwa taifa Zima.tatizo lenu nyie mnajifanya mnajua kila kitu
Hata msemaje sisi tuna imani na Rais wetu
nilikuta sukari Tshs 5000
Everything he touch turns to gold eti eeeAlifanya hivyo kwenye sukari, mafuta ya kula, mahindi, kwenye korosho amekuja kujiokoa mwishoni lakini bado kuna dhuluma kubwa inayoendelea uko Kusini.
Sasa anaenda kuua utalii uko Arusha, kila kitu anachogusa kina kufa.
Bashite ndo anae mshauri mbali na hapo hashaurikiHivi huyo JIWE nani anamshauri? Mbona mambo mengi anayofanya yanaeffect mbaya sana kwa uchumi wetu? JK laana hii haikuachi aisee.
Hata Zimbabwe inaweza kuwa nafuu.Ngoja niondoke zangu mapema,mambo ya kubeba pesa ya kununua mkate kwenye kiroba siyawezi.
Magufuri endelea kukaza uzi, wapiga dili wote watoke barabarani.Kwa hili la kuingilia biashara ya fedha za kigeni kuna maana mbaya specifically kwa utalii Tanzania na biashara zote kwa ujumla. Leo hii serikali ya Magufuli imezindua rasmi black (parallel) market ya fedha za kigeni and by extension kuhamishia biashara zenye mwelekeo wa Kimataifa nchi za jirani. Kama kuna watu wanashangilia sasa hivi ni jirani zetu north of our boarder.
Seems the Magufuli regime's solution to the current economic woes is this one here below:
View attachment 939505
KARIBU ZIMBABWE YA MUGABE in a few months to come.
Alifanya hivyo kwenye sukari, mafuta ya kula, mahindi, kwenye korosho amekuja kujiokoa mwishoni lakini bado kuna dhuluma kubwa inayoendelea uko Kusini.
Sasa anaenda kuua utalii uko Arusha, kila kitu anachogusa kina kufa.
Tayari walishaanza kny kale kawimbo ka Membe: M4PBado kidogo ccm na ukawa wataanza kuongea lugha moja
Economic wars=economic woes...
Bado kukugusa wewe tu[emoji135][emoji135][emoji135]ufe.Alifanya hivyo kwenye sukari, mafuta ya kula, mahindi, kwenye korosho amekuja kujiokoa mwishoni lakini bado kuna dhuluma kubwa inayoendelea uko Kusini.
Sasa anaenda kuua utalii uko Arusha, kila kitu anachogusa kina kufa.
Magufuli siyo mjinga kwa mujibu wa nani?Hamna kitu kama hicho Magufuli sio mjinga mpaka akosee na hafanyi haya kwa ajili yake Bali kwa taifa Zima.tatizo lenu nyie mnajifanya mnajua kila kitu
Hata msemaje sisi tuna imani na Rais wetu
Basi Afrika kusini wangekuwa zaid ya ZimbabweUtaelewa wapi wewe mambo ya biashara? Subiri mzee meko aseme ujinga wake ili wewe ushangilie.
Aiseee mtu wa mwisho kumgusa ni yule Dada yake wa tumbo moja,wote tunajua nini kilitokea.Yaani jamaa akija kukutembelea kama unaumwa zuga kwa namna yeyote asikuguse!