pappilon
JF-Expert Member
- Jan 27, 2015
- 3,192
- 3,577
Saddam Hussein Rais wa Kuwait
Walibya wakamuua Sadamu....hapana Sadamu ni wa Kuwait..
Saddam Hussein Rais wa Kuwait
Daaaah BASHITE mwenyewe kila analofanya halifanikiwi,sasa kama ndio mshauri mkuu wa STONE basi majanga!!Bashite ndo anae mshauri mbali na hapo hashauriki
Magufuli's regime solution......=economic woes...
Msimjibu huyu jamaa Ni GASHO anatafuta MwanaHamna kitu kama hicho Magufuli sio mjinga mpaka akosee na hafanyi haya kwa ajili yake Bali kwa taifa Zima.tatizo lenu nyie mnajifanya mnajua kila kitu
Hata msemaje sisi tuna imani na Rais wetu
So what?Magufuli's regime solution......
We mse.nge me hunijui nitakuua shauri yakoMsimjibu huyu jamaa Ni GASHO anatafuta Mwana
Tayari kakaBado kidogo ccm na ukawa wataanza kuongea lugha moja
Utaelewa wapi wewe mambo ya biashara? Subiri mzee meko aseme ujinga wake ili wewe ushangilie.
So what?
Kwa nini unaandika kizungu cha ugoko?...he is not basket like what you are!!...
kama alivyofanya kwenye makinikia tukapata matrilioni yetu!,kwenye kusimamia msimamo kuwa hakuna mwenye mimba atakaye rudi shule!!
Duh aisee aiseeWe mse.nge me hunijui nitakuua shauri yako
Hahahaha hahahaha duuh nimecheka sana!We mse.nge me hunijui nitakuua shauri yako
Tuna imani na Dr Magufuli kwa 100%Hata ukiamini Kenge ni Mungu wako hamna tatizo Mkuu hilo ni Suala la Kiimani na hakuna wa kukuingilia Uhuru wako wewe amini tu chochote kile.