Kwa wenye vipara au vipara vinavyoanza


Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
6,142
Likes
5,494
Points
280
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
6,142 5,494 280
Yatafute haya mafuta.. Tumia ndani ya miezi miwili uje utuletee mrejesho
img_20181221_071053-jpg.973513
img_20181221_071043-jpg.973514
 
mjasiri na mali

mjasiri na mali

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
819
Likes
957
Points
180
Age
28
mjasiri na mali

mjasiri na mali

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
819 957 180
Natafuta ya kuleta kipara
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
6,142
Likes
5,494
Points
280
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
6,142 5,494 280
Nipo around 34 nywele zimeisha kichwani ngoja nijaribu ukiwa unawaza Sana sjui hili husababisha nywele kutoka kichwani
Magonjwa ya ngozi na ukosefu wa virutubisho husababisha nywele kuwa weak... Hvyo kutoka kwa urahisi kichwani. Jaribu hayo am sure yataleta difference.. Mm nmeyatumia kipara kimesepa.
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
5,473
Likes
3,337
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
5,473 3,337 280
Magonjwa ya ngozi na ukosefu wa virutubisho husababusha nywele kuwa weak... Hvyo kutoka kwa urahisi kichwani. Jaribu hayo am sure yataleta difference.. Mm nmeyatumia kipara kimesepa.
Asante nitanunua nianze kutumia Leo ngoja nitafte Kama nitapata
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,296
Likes
2,103
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,296 2,103 280
Magonjwa ya ngozi na ukosefu wa virutubisho husababisha nywele kuwa weak... Hvyo kutoka kwa urahisi kichwani. Jaribu hayo am sure yataleta difference.. Mm nmeyatumia kipara kimesepa.
Yanapatikana wapiiiii???

Mimi natumia ya t444z naaona mabadiliko kwa mbaaali sana.

Haya naweza yapata wapi ili niyatumie?
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
1,769
Likes
1,028
Points
280
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
1,769 1,028 280
kipara ni nature ,kama asili yenu kwenu kuna vipara utakomaza utosi tu kwa madawa ,kwani kipara kina tatizo gani mpaka kupambana nacho.
sory kama nimekuharibia biashara yako mkuu
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,296
Likes
2,103
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,296 2,103 280
Aaah mimi hiii siamini bhana.
kipara ni nature ,kama asili yenu kwenu kuna vipara utakomaza utosi tu kwa madawa ,kwani kipara kina tatizo gani mpaka kupambana nacho.
sory kama nimekuharibia biashara yako mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,367
Posts 29,735,680