Kwa wenye uhitaji wa viwanja na mashamba Dodoma

Kwa wenye uhitaji wa viwanja na mashamba Dodoma

Nifahamishe bei ya viwanja ihumwa boss wangu.
Ihumwa utapata kiwanja cha ukubwa wa hekari moja (75×75 meters) kwa bei isiyo zidi milioni nane (8,000,000)
Karibu tuwasiliane kwa sim/whatsap namba 0758383624, na nitakukutanisha na wamiliki wa viwanja ili mfanye mazungumzo.
 
Tuwekee namba ya simu mkuu
Ihumwa utapata kiwanja cha ukubwa wa hekari moja (75×75 meters) kwa bei isiyo zidi milioni nane (8,000,000)
Karibu tuwasiliane kwa sim/whatsap namba 0758383624, na nitakukutanisha na wamiliki wa viwanja ili mfanye mazungumzo.
 
Kiwanja chenye ukubwa wa 25×40 meters kinauzwa, kipo Dodoma mjini maeneo ya Mlimwa C/Mji Mpya.
Kiwanja kipo karibu na kwa Waziri Mkuu na kimepimwa tayari.
Bei ya kiwanja ni shilingi milioni saba (7,000,000)
Kwa mwenye uhitaji, karibu nikukutanishe na mmiliki wa kiwanja.
Karibu tuwasiliane kwa sim/whatsap namba 0758383624.
 
Kiwanja chenye ukubwa wa 50×45 meters kinauzwa, kipo Dodoma maeneo ya Ihumwa umbali wa kilometres 13 kutoka Dodoma mjini kama unaelekea Dar Road.
Kiwanja kimepimwa na watu wa Land Sarvey kwaajili ya makazi, lakini bado hakija rasimishwa/hakina hati.
Bei ya kiwanja ni shilingi milioni tano (5,000,000)
Kwa mwenye uhitaji, karibu nikukutanishe na mmiliki wa kiwanja.
Karibu tuwasiliane kwa sim/whatsap namba 0758383624.
 
Ihumwa utapata kiwanja cha ukubwa wa hekari moja (75×75 meters) kwa bei isiyo zidi milioni nane (8,000,000)
Karibu tuwasiliane kwa sim/whatsap namba 0758383624, na nitakukutanisha na wamiliki wa viwanja ili mfanye mazungumzo.
Hii bei imechangamka kwangu mimi nina milioni 2 tu bajeti ya kununua kiwanja cha 20*20 chenye hati safi iliyo kamilika mjini dodoma unless otherwise acha niishi huku mbezi maramba mawili, nimalizie ujenzi wa house yangu ya vyumba vitatu.
 
Hii bei imechangamka kwangu mimi nina milioni 2 tu bajeti ya kununua kiwanja cha 20*20 chenye hati safi iliyo kamilika mjini dodoma unless otherwise acha niishi huku mbezi maramba mawili, nimalizie ujenzi wa house yangu ya vyumba vitatu.
Karibu tena mkuu
 
Shamba heka 1 mpaka 5 unaweza pata kwa bei gani nje kidogo ya dodoma

Sent using Jamii Forums mobile app
Naomba nikuelekeze kama ifuatavyo....

1- Zuzu ni njia ya kuelekea kwa Mizengo Pinda, na pana umbali wa kuanzia kilometres 7-9 kutoka Dodoma mjini. Njia ya kwenda Zuzu haina lami na barabara kidogo ni korofi.
Unaweza ukapata eneo la kuanzia hekari moja (70×70 meters) kwa shilingi kuanzia milioni moja na laki tano (1,500,000).

2- Mtumba ipo barabara ya kuelekea/kutoka Darisalama, na pana umbali wa kuanzia kilometres 19-26 kutoka Dodoma mjini.
Mtumba unaweza ukapata eneo la kuanzia hekari moja (70×70 meters) kwa shilingi kuanzia milioni tatu na nusu (3,500,000)

3- Nala ipo barabara ya kuelekea/kutoka Singida na pana umbali wa kuanzia kilometres 9-15 kutoka Dodoma mjini.
Nala unaweza ukapata eneo la kuanzia hekari moja (70×70 meters) kwa shilingi kuanzia milioni tatu (3,000,000)

Hizo bei ni kwa mujibu wa uzowefu wangu tangu nilipo anza hii kazi rasmi.
Lakini pia hizo bei zinaweza zikapanda ama kushuka kidogo na inategemea na mazungumzo ambayo wewe mnunuaji utayafanya na mmiliki wa shamba ama kiwanja.

Mkuu Karibu Dodoma
Sim/whatsap namba yangu ni 0758383624.
 
Naomba nikuelekeze kama ifuatavyo....

1- Zuzu ni njia ya kuelekea kwa Mizengo Pinda, na pana umbali wa kuanzia kilometres 7-9 kutoka Dodoma mjini. Njia ya kwenda Zuzu haina lami na barabara kidogo ni korofi.
Unaweza ukapata eneo la kuanzia hekari moja (70×70 meters) kwa shilingi kuanzia milioni moja na laki tano (1,500,000).

2- Mtumba ipo barabara ya kuelekea/kutoka Darisalama, na pana umbali wa kuanzia kilometres 19-26 kutoka Dodoma mjini.
Mtumba unaweza ukapata eneo la kuanzia hekari moja (70×70 meters) kwa shilingi kuanzia milioni tatu na nusu (3,500,000)

3- Nala ipo barabara ya kuelekea/kutoka Singida na pana umbali wa kuanzia kilometres 9-15 kutoka Dodoma mjini.
Nala unaweza ukapata eneo la kuanzia hekari moja (70×70 meters) kwa shilingi kuanzia milioni tatu (3,000,000)

Hizo bei ni kwa mujibu wa uzowefu wangu tangu nilipo anza hii kazi rasmi.
Lakini pia hizo bei zinaweza zikapanda ama kushuka kidogo na inategemea na mazungumzo ambayo wewe mnunuaji utayafanya na mmiliki wa shamba ama kiwanja.

Mkuu Karibu Dodoma
Sim/whatsap namba yangu ni 0758383624.
Mkuu umeeleza mubashara kabisa japo njia ya iringa road mkonze hakika kule hakujawa sana na soko.
 
Mkuu umeeleza mubashara kabisa japo njia ya iringa road mkonze hakika kule hakujawa sana na soko.
Asante sana mkuu.
Nimeshindwa kuelezea/kuandika kuhusu viwanja vya njia ya Iringa, kwasababu ambazo sinto penda kuziandika hapa kwakua sio rasmi.
Karibu sana mkuu....[emoji5] [emoji5]
 
Asante sana mkuu.
Nimeshindwa kuelezea/kuandika kuhusu viwanja vya njia ya Iringa, kwasababu ambazo sinto penda kuziandika hapa kwakua sio rasmi.
Karibu sana mkuu....[emoji5] [emoji5]
Hii sababu ningeomba uniandikie pm nisije ingia mkenge.
 
Hii sababu ningeomba uniandikie pm nisije ingia mkenge.
Mkuu, moja ya sababu kubwa kabisa ni.....
Siwezi mpeleka mteja akanunue kiwanja kwenye maeneo ama eneo ambalo silijui.
Moja kati ya mambo ambayo nilazima niyafahamu kabla ya kumpeleka mteja kwenye kiwanja ama eneo husika ni, lazima ata kidogo niijue historia ya eneo ninalo mpeleka mteja
 
Mkuu, moja ya sababu kubwa kabisa ni.....
Siwezi mpeleka mteja akanunue kiwanja kwenye maeneo ama eneo ambalo silijui.
Moja kati ya mambo ambayo nilazima niyafahamu kabla ya kumpeleka mteja kwenye kiwanja ama eneo husika ni, lazima ata kidogo niijue historia ya eneo ninalo mpeleka mteja
Sawa kabisa nakule pia hakujapimwa bado
 
Ihumwa utapata kiwanja cha ukubwa wa hekari moja (75×75 meters) kwa bei isiyo zidi milioni nane (8,000,000)
Karibu tuwasiliane kwa sim/whatsap namba 0758383624, na nitakukutanisha na wamiliki wa viwanja ili mfanye mazungumzo.
Inaelekea Serikali inauza Viwanja Ihumwa kwa gharama kubwa kuliko wewe? Nimeona viwanja vinavyouzwa na Manispaa wanauza squaremeter 1700 kwa milion 8, wewe unauza 75 kwa 75 kwa milion 8?.

Yaani ushauri wangu tu, ni kwamba kwa mji wa dodoma, ni kheri upambane upate viwanja vilivhouzwa na Serikali vinginevyo inaweza kukuketea matatizo.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom