Chimunguru
JF-Expert Member
- May 3, 2009
- 10,679
- 4,381
Ile wadogo zangu watatu walisoma hapo na Mama yangu alikuwa mwalimu hapo 1989 to 1995
Ile wadogo zangu watatu walisoma hapo na Mama yangu alikuwa mwalimu hapo 1989 to 1995
Ukumwiwuka mwang'ingo na picap yakwe[emoji1787]Nyela mkwendelela ndauli ?
Ulansi wa kutanangozi ula, wampelige magobole Mwang'ingo nyee
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi nilikuwa natoroka shule ipogolo primary nakuja kibwabwa kitwiru kilongayena kunywa ulasi.enzi zetu tulikiita kitete! Acha bana tunatoka kibwabwa mpaka mseke au njia panda ya tosa debe sh 500 mnaogelea kabsaa! Kijombelo sh 20. Hiyo ni early 90s mpaka 95. Vijana wengi wameharibika sana Iringa sababu ya ulasi be! Tunywe ludodo be segito!
Damn..[emoji39]Hii ndo mianzi na bamboo juiceView attachment 1024869View attachment 1024871View attachment 1024872
Sent using Jamii Forums mobile app
Ng'elu be!Nyela mkwendelela ndauli ?
Ulansi wa kutanangozi ula, wampelige magobole Mwang'ingo nyee
Sent using Jamii Forums mobile app