Ubungoubungo
JF-Expert Member
- Jul 28, 2008
- 2,502
- 743
Aisee tone yako ni mbaya unaposema "mmoja ni boss".....it just doesn't sound right to my ears. In a marriage, both husband and wife are supposed to be co-bosses, if I may use your term. This doesn't mean that the wife can also do oil changes and the like. Not at all (though if she can why not)....What I mean is that both of you should treat each other fairly, you should respect each other, and love each other equally and also understand your roles as husband and wife. But to say one is the boss so who/what is the other half supposed to be - subordinate? Come on man...what kind thinking is that?
Hainihusu lkn mmh! hapo juu mmh!!kushirikiana kivipi?..cha muhimu ni mmoja kuongoza familia period....mmoja boss mwingine msaidizi anayefanana naye....ukileta kulegea itabidi wote mvae siketi na mtandio.
I salute u NN, as for my family there is no boss, but partners!
Kushirikiana ktk mambo yote. Kwenye kulea watoto, kwenye kufanya maamuzi, kwenye mawasiliano, kwenye kutunza mji wenu, n.k. Hayo mambo ya mmoja awe ndio kibosile na mwingine msaidizi mimi siafikiani nayo. Mke au mumeo ni mshirika wako ktk maisha. Kushirikiana ndio kunafaa. It's all about team work.
Hainihusu lkn mmh! hapo juu mmh!!
uyo bwanako ameshikwa masikio namwonea huruma..mkiishi kama parters ujue nyumba hiyo ni sifuri...nyumba bila kiongozi ni sifuri hata kama mtabisha hapa ukweli ndo huo...wanawake wamekuwa proven weak tangu zamani za kuumbwa....na wanategemea mwanaume kwa kila kitu hata kama watajitutmua..ukiwasikiliza sana utakuwa masikini wa akili. poleni wanaume mlioshikwa masikio na hawa wadada...
teh teh, mitanzania ndivyo tulivyo!
Hapana mama...ungeandika hivi...baadhi ya mianaume ya Kitanzania ndivyo ilivyo!
I'm surprised UU hasn't been called a male chauvinist pig yet!!!!!