Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,683
- 98,667
Nipo JF huku naangalia episode ya 8 ya Law and the city lakini usingizi umenizidi simaliziMapumziko ni muhimu, kwani uki sema umalizie episode 1 hulali ng'o😂
Nipo JF huku naangalia episode ya 8 ya Law and the city lakini usingizi umenizidi simaliziMapumziko ni muhimu, kwani uki sema umalizie episode 1 hulali ng'o😂
Mi niko na the sopranos, pembeni ame kaa paka wangu tuna cheza hapa.Nipo JF huku naangalia episode ya 8 ya Law and the city lakini usingizi umenizidi simalizi
Natibu watu wenye wenge😎Pacha punguza wenge
Mmhh kwani wapi nimesema inaniboa mkuu, huwezi amini i am so very proud of who i am, nikibadilika nitakuwa nimebadilika sababu ya jamii tu na si kutoka moyoniIna saidia mno, jaribu mkuu. Maana mpaka una andika hivi means Ina kuboa pia.
Mwenye umbo kama la binti wa zamani
Ipi ni sifa yako hapo nifikirie1.mwembamba
2.mnene
3.macho makubwa
4.macho madogo
6.nyashi kubwa
7. V-shaped face
8. Oval face shape
9. Miguu wa bia
10. Curved shape
11. Mfupi
12. Mrefu
1. Mcharuko
2. Mbea
3. Mpole
4. Mwenye makelele
5. Gubu
6. Mchamungu
7. Wa mituuuungi
1. Tom boy
2. Mweupe
3. Cheusi
4. Maji ya kunde
Sifa gani nyingine unapenda?
Cool Kama haikuboi, ila for long run sioni kama it's worth it!Mmhh kwani wapi nimesema inaniboa mkuu, huwezi amini i am so very proud of who i am, nikibadilika nitakuwa nimebadilika sababu ya jamii tu na si kutoka moyoni
Halafu unajua mimi najiweka kawaida tu, ila wanaonizunguka ndio husema najiweka kama tomboy, eti kwa vile nanyoa, sipaki makeup, wala kuweka urembo wa aina yoyote, na kwa vile eti navaa suruali/bukta na mashati/matisheti zaidi, kuliko magauni/sketi na vitopu/blauzi nkCool Kama haikuboi, ila for long run sioni kama it's worth it!
Mi nawa unga mkono, binti lazima uwe na mwonekano au haiba ya kike.Halafu unajua mimi najiweka kawaida tu, ila wanaonizunguka ndio husema najiweka kama tomboy, eti kwa vile nanyoa, sipaki makeup, wala kuweka urembo wa aina yoyote, na kwa vile eti navaa suruali/bukta na mashati/matisheti zaidi, kuliko magauni/sketi na vitopu/blauzi nk
Hahaha yani wewe bana, unahisi wewe ndio wa kwanza kuniambia hayo maneno rafiki, i wish ifikie pahala tukubaliane na uhalisia kwamba binadamu tumetofautiana utashiMi nawa unga mkono, binti lazima uwe na mwonekano au haiba ya kike.
jaribu kusuka, kuvaa sketi mara moja moja, maana baadae utakuwa mama!
Men are simple. Give them s*x, respect and a home-cooked meal and they’ll move mountains for you. It’s not that they’re hard to please, it’s just that too many women refuse to try.Nasoma comments
Dj ametukaribisha na nyimbo ya uchokoziView attachment 3422134 Dj walete wanaume wanaopenda
Naelewa we differ in choice's and preferences, ila fikiria hilo!Hahaha yani wewe bana, unahisi wewe ndio wa kwanza kuniambia hayo maneno rafiki, i wish ifikie pahala tukubaliane na uhalisia kwamba binadamu tumetofautiana utashi
Yeah napenda mjuaji , anakua life partner wangu na sio msukule wangu , tunaweza bishana , piga stories mbalimbali na hata kutaniana😅Duuh kwamba unapenda wanawake wajuaji, maana si huwa mnasema mnapenda wanawake wa aina hiyo wale wa kila kitu ndio, aise hata mimi ningekuwa mwanaume nisingependa mwanamke kama mimi so nakushangaa wewe
Lazima ushindwe bro😅Basi nimeshindwa 😂