Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,406
- 102,524
Oya sultan ibn kapotelea wapi?Nampenda mwanamke yoyote ila tu asiwe mpare.
Oya sultan ibn kapotelea wapi?Nampenda mwanamke yoyote ila tu asiwe mpare.
Dah hizi huwa nazichukia sanaBwashee tuko pamoja kwenye hilo, zile un necessary question zifie mbali.
Ila mwanangu huwa una majibu konki🤣🤣Umeona eh yani unaanzaje kwanza kupenda tomboy hata mimi ningekuwa mwanaume nisingependa mwanamke wa aina hiyo, hawa waongo huwa wanataka tu kuonekana kwamba wamefanikiwa kupita hadi na wanawake wagumu ila si kwamba wanawapenda maana tomboys wengi huwa wanaplay hard to get, kwahiyo wao wanataka tu kuonekana vidume kwa kufanikiwa kuwapata na ndio maana hata ikitokea wakawapenda kweli basi watafanya juu chini wabadilike wawe na haiba ya kike
Hapo kwenye sura ya baba, mie nina sura ya baba na ni tomboy, ila sijifanyishi nilianza toka nikiwa kadogoKwamba?😅😅😅😅
Mdada wa hivi mzuri sana ukiwa nae stories haziishi , sio unakaa na mdada unatoka kuchepuka anakuuliza umetokea wapi una mwambia nilikua na kikao na Alex fagason anakuambia pole na kazi beibiiii😅Ila mwanangu huwa una majibu konki🤣🤣
Umeona eh yani unaanzaje kwanza kupenda tomboy hata mimi ningekuwa mwanaume nisingependa mwanamke wa aina hiyo, hawa waongo huwa wanataka tu kuonekana kwamba wamefanikiwa kupita hadi na wanawake wagumu ila si kwamba wanawapenda maana tomboys wengi huwa wanaplay hard to get, kwahiyo wao wanataka tu kuonekana vidume kwa kufanikiwa kuwapata na ndio maana hata ikitokea wakawapenda kweli basi watafanya juu chini wabadilike wawe na haiba ya kike
Sio kweli 😅 mimi sio falaHapo kwenye sura ya baba, mie nina sura ya baba na ni tomboy, ila sijifanyishi nilianza toka nikiwa kadogo
Sultan Mbowe Ibn king'ang'anizi kajificha sanaOya sultan ibn kapotelea wapi?
For real??😳😳Hapo kwenye sura ya baba, mie nina sura ya baba na ni tomboy, ila sijifanyishi nilianza toka nikiwa kadogo
Watamu kinouma , halafu wana ngozi laini mno sijui kwanini😋😋
Oya hii vodka nini mwanetu 🤔🦅Hapo kwenye sura ya baba, mie nina sura ya baba na ni tomboy, ila sijifanyishi nilianza toka nikiwa kadogo
Duuh kwamba unapenda wanawake wajuaji, maana si huwa mnasema mnapenda wanawake wa aina hiyo wale wa kila kitu ndio, aise hata mimi ningekuwa mwanaume nisingependa mwanamke kama mimi so nakushangaa weweMdada wa hivi mzuri sana ukiwa nae stories haziishi , sio unakaa na mdada unatoka kuchepuka anakuuliza umetokea wapi una mwambia nilikua na kikao na Alex fagason anakuambia pole na kazi beibiiii😅
Pacha punguza wengeNyie mbwa sisi mnaotukataa ndo tupo huku kitaani na humu JF sawa sawa?? 😹😹
What the hell bob, 🙄 😂😂Duuh kwamba unapenda wanawake wajuaji, maana si huwa mnasema mnapenda wanawake wa aina hiyo wale wa kila kitu ndio, aise hata mimi ningekuwa mwanaume nisingependa mwanamke kama mimi so nakushangaa wewe