Kwa wanaume tu (vichwa vya familia)

Kwa wanaume tu (vichwa vya familia)

1. Tabia ya kuninunia bila sababu.

2. Tabia ya kukata a kuoga nami bafuni

3. Tabia ya kukataa kuongozana nami popote.

Tabia iliyo mbaya kuliko zote kutonipigia magoti anaposalimiana nami ama kunikaribisha chakula yaani full dharau muda wote.
Pole hzo Kama Ni tabia za mkeo kwa kifupi unalazimisha kupendwa na hupendwi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tabia yakjlazimisha makosa kwa hisia bila ushahidi na kutaka mwanaume akubali.

Kununa bila kuelezea ulichokosewa na unapoulizwa kuna tatizo gani unadai upo sawa tuu

Ugomvi usiokua na sababu za maana au kurushiana maneno na majirani wenzako.

kwa vile ni tatu tuu acha niishie hapa kwenye hizi ndogo ndogo... ila tambua kuwa mwanaume hawezi kumuacha mwanamke kwa kosa la siku waliyokosana bali ni kwa kosa linalojirudia rudia na mengi aliyokua kaamua kuyasamehe huwa yanajijumlisha ndipo maamuzi magumu hutokea.
Nimekupata. no 1 pinned.
 
Oooh thank you darling, nikiri tu hii mada ni nzuri sana ila kukomalia wanaume tu eti hataki wanawake kwenye mada yake, inaleta maswali mengi,
1 Je anataka kuchat na wanaume tu?
2 Kuja kwetu hapa tutamzibia kitu gani hasa?
3 Anatafuta attention kwa lazima maana yeye anachangia ila sie ndo tuishie kutazama tu?

Ni heri angeunda kakikundi na members wake wakawa me tupu yeye akawa muongozaji, aache tabia za ubinafsi uliopitiliza

Mada nzuri mno Kuna mengi ya kujifunza ila kutuwekea mipaka eti tusichangie Ni mavi ya kuku, maana kinachoongelewa hapa kinahusu wanawake
Umeandika Kama umekatwa kichwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Labda nirudie baadhi nazo ziona
1. Mke wa mtu anajikusanya na marafiki zake kumsema mme wake /kuiongelea familia yake vibaya, kuomba ushauri ovyo kwa marafiki anawapa watu authority juu ya ndoa yak badala ya wazaz na wengine kama ndugu
2.Kulalamika ovyo
3. Maneno mengi mda wa kulala
4.Uvivu wa kufanya majukumu muhimu ya familia hasa usafi, mwanamke lazima awe mtunzaji wa kila kilichopo.


Sijaoa.
 
Jitahidi uyarekebishe... Maziwa yapo kwa wingi sana kizazi hiki so watu kufuga ng'ombe wanaona ni kuongeza miziko... Kosa dogo wanabwaga manyanga
Asante sana, nayafanyia kazi.
1. Kutokuomba hela.
2. Kurudisha miamala nilomtumia.
Mzee hii post imefunika. Ikikupendeza, tupe kidogo nini kinatokea mihamala kurudishwa na kutokuomba hela?
 
Labda nirudie baadhi nazo ziona
1. Mke wa mtu anajikusanya na marafiki zake kumsema mme wake /kuiongelea familia yake vibaya, kuomba ushauri ovyo kwa marafiki anawapa watu authority juu ya ndoa yak badala ya wazaz na wengine kama ndugu
2.Kulalamika ovyo
3. Maneno mengi mda wa kulala
4.Uvivu wa kufanya majukumu muhimu ya familia hasa usafi, mwanamke lazima awe mtunzaji wa kila kilichopo.


Sijaoa.
Asnte sana. Hvi ndio vitu hupendi na utakae muoa uko tayari kumwelesha kama kichwa cha famili? All the best!
 
1. Tabia ya kuninunia bila sababu.

2. Tabia ya kukata a kuoga nami bafuni

3. Tabia ya kukataa kuongozana nami popote.

Tabia iliyo mbaya kuliko zote kutonipigia magoti anaposalimiana nami ama kunikaribisha chakula yaani full dharau muda wote.
Ya mwisho baada ya tatu.


Nafananisha na mwanammke anaeomba MSAMAHA BILA KUPIGA GOTI,naona hajaomba msamaha kabisa,yaan huwa siitikiagi,
 
Nikiwa kama baba wa nyumba, moja kabisa ni mke kukaribisha majirani kuja kuangalia TV ndani kwangu
Ya pili ni kujichubua au kuweka vitu bandia kwenye mwili mfano, wigi, kucha bandia, hereni kwenye K na mamekap yaliyozidi.
Ya tatu ni kushabikia mpira! Mwanamke kama unashabikia mpira pita mbali nami
Nakazia mwanammke anayeshabikia mpira.....MNATUUUMIZA SANA,mnatupa hofu sana
 
Comment kama hizi zinawakatisha tamaa wanaume. Umeona kabisa kwenye thread yangu nimeandika kupata comment za wanaume

ili baadae nizicompile nipate cha kudiscuss na wanawake.
Hiyo sentensi ya mwisho hapo ungeiweka kwenye tahadhari ya uzi wako ingekuwa vyema kuliko kutuzuia tusichangie pasipo sababu za kueleweka,
 
1.Uongo - kuna wanawake ni waongo wanaweza kukudanganya hata ukiuliza muda aisee
2.Gubu
3.Kunipekua pekua kama mshukiwa wa ugaidi(wivu uliopitiliza)
4.Matumizi mabaya ya pesa
5.Kutumia sex kama adhabu (japo hii anaweza jaribu at her own risk)

Kwangu ni hizi tano dada angu wa zamani.
 
1.Uongo - kuna wanawake ni waongo wanaweza kukudanganya hata ukiuliza muda aisee
2.Gubu
3.Kunipekua pekua kama mshukiwa wa ugaidi(wivu uliopitiliza)
4.Matumizi mabaya ya pesa
5.Kutumia sex kama adhabu (japo hii anaweza jaribu at her own risk)

Kwangu ni hizi tano dada angu wa zamani.
Asante sana kaka.
 
1.Uongo - kuna wanawake ni waongo wanaweza kukudanganya hata ukiuliza muda aisee
2.Gubu
3.Kunipekua pekua kama mshukiwa wa ugaidi(wivu uliopitiliza)
4.Matumizi mabaya ya pesa
5.Kutumia sex kama adhabu (japo hii anaweza jaribu at her own risk)

Kwangu ni hizi tano dada angu wa zamani.
Nawaandalia mtoko kaka yangu wa sasa na zamani hehehe, utakuja eeeh..... usipange kukosa. Wanaume hoyeeee
 
Kupekua simu yangu

Wivu

Kuniuliza nipo wapi au nilipokua

Kunipangia mda wa kurudi

Kuombaomba hela kuliko mlemavu



Naona hayo hapo juu ni universal

Hahahahaha...'kuomba hela kuliko mlemavu' hahahahaaa..........
 
Nimeona niandike

1. Kuongea sana

2. Simu za kila muda(asubuh mchana jion)

3. Kusuka Mawigi, hili ajue akisuka akirudi home atarudi usiku huo huo akafumue,

4. Make up, asee hili sitaki hata kusikia, hivi nimekupenda mm make up ya nn,
 
Wakuu mmemwaga mapointi sana.
Yote niliyotaka kuyaandika yameandikwa.

Ila sijakosa cha kusema japo kidogo ila kikizingatiwa na wanawake kitawasaidia kwenye maisha ya kuwa wenza.


Mwanaume hapendi maneno mengi. Hapendi kusemwa na mkewe/mwenza. Hapendi mambo ya nyumbani kwake yawe hadharani kwa kuwa yanaweza kuwa na madhara makubwa kifamilia...kama kuvunjiwa na kuibiwa au kama mke katoa siri za mambo ya kitandani basi huyo msimuliwaji atataka kumuonja huyo mwanaume bila kujali kuwa ni mume wa shoga yako.

Pia mwanaume anataka kupewa heshima. Ametoka kàzini sehemu yake ya kimbilio baada ya stress za ofisini, shambani au biasharani ni pale makao makuu...nyumbani kwake. Apewe pole dekezo kiasi, achana na watoto au wageni mfuate mumeo umpe ukaribisho hata kama ulikuwa unasukwa, achan kwanza, MPE first priority usianze mastori mengi ya umbra NO.

Miwekee maji, ukiweza muogeshe, kama kuna chai MPE na kama ni chakula mkaribishe na India vyombo wewe sio house girl na baada ya hapo omba ruhusa ya kwenda kumalizia kusukwa au kama kuna unachotaka kufanya.

Kuna mengi tu unayoweza kumfanyia mwenza wako ila kiukweli kinaongeza
kinahuisha mahusiano yenu na uhai wa mahusiano yenyewe kiujumla utadumu.

Ni rai yangu kwa wale wanawake wanaodhani kufanya hivyo ni kama utumwa wajiangalie, inawezekana mwanaume anatoka kazini saa 12 jioni ila kuingia ndani kwake ni SAA nane usiku na hata hujiulizi what went wrong.

Kujisahihisha ni sasa na sio lazima kungwi ahusike.

Nitarudi.
 
Daaahh mi huyu mwanamke amekua mlalamishi Sana aisee afu kitu kidogo tu amenunaa....aaarrrgghhhh[emoji26]
 
Back
Top Bottom