kiboboso
JF-Expert Member
- Sep 17, 2013
- 9,351
- 12,705
Mwanaume kabisa unasema jomoni? Unacheza na kimbo wewesehemu tu ya michezo kama mengine kwa nini uache jomon.. [emoji16]
Mwanaume kabisa unasema jomoni? Unacheza na kimbo wewesehemu tu ya michezo kama mengine kwa nini uache jomon.. [emoji16]
Tatazo nn kijanaMwanaume kabisa unasema jomon? Unacheza na kimbo wewe
Mkuu habar yako.tatazo nn kijana
kama yako mkuu. 😷Mkuu habar yako.
Sawa mkuu... Siku iendelee kuwa njema kwako.kama yako mkuu. [emoji40]