Kwa wamama wenye watoto wa kike

Kwa wamama wenye watoto wa kike

thehunk

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Posts
533
Reaction score
233
Weekend iliyoisha nilipata kumtembelea dada yangu mmoja (family friend) ambaye niliyepotezana nae muda mrefu kidogo, inshort amejaliwa kupata watoto watatu na wote wa kike wa kwanza yuko chuo mwaka wa pili pale udsm, wa pili ni form five na watatu ni form 1 .

Sasa kilicho nishangaza au kunishitua kidogo ni jinsi anavyo waita watoto zake,kwanza nikasikia akimwita mtoto wa kwanza "we bikra florah fanya hivi" mara ni kasisikia akimwita wa pili "we bikra catherine umemaliza nilichokutuma" na watatu hivyo hivyo anatumia neno 'bikra ' likifuatia na jina la huyo mtoto husika sasa mi nikashangaa ikabidi nimuulize kwa nini anawaita hivyo ? akanijibu kwa sababu kweli ni ma bikra haa nikazidi kushangaa nikasema kwani ukiwaita majina yao tu huo ubikra utatoka akanijibu hilo linawaongezea confidence kwani ni prestige kwao so wanajisikia fahari ....na ni kweli watoto wanaonekana wamesha zoea au wanapenda kwani wako confortable kabisa mh basi mi as usual ni ka crack a joke by saying " basi usiwaite bikra waite bikira mana bikra sound like ya kununua " tukacheka then mastory ya maisha yakaendelea ........

Sasa je wana mmu hasa wa mama unaweza waita hivyo wanao tena mbele ya mgeni?

Je ni kweli inawaongezea confindence?
 
Anajuaje kama bado wapo sealed...wameshatobolewa sema hajui tu...au hua anawachungulia papuchi zao kama bado sealed..hahahaha
 
Huyo mama atakua na matatizo. Kwa mtu mwenye kuheshimu utu wa mtu hawezi kutumia maneno hayo kumuita mtoto wake naona ni kumdhalilisha flani hivi . Lbd kama anawatafutia soko sio mbaya si unajua biashara matangazo, ama kweli tembea ujionee .
 
Zipo za kutengeneza,,,, unakuta kitu intact
 
Anawadhalilisha hao watoto wake kwa kuwaita hivyo hata kama wamezoea. Hapo hakuna chakuwajengea confidence wala nini, wakiamua wenyewe watobolewe watatobolewa tu. She should call them by their real names.
 
Wewe hao wote watatu umeshindwa hata kukamua mmoja ujue ni bikra kweli? Kwahiyo ulienda hapo umezungukwa na mabinti ukazubaa tu.
 
Samahani kwa swali binafsi kama wewe thehunk ni me hivi umeshaoa ama bado??? Kama bado Inawezekana wewe ulichangia awaite majina ya bikra kukujulisha tuu wako free kuolewa sasa badala ya kushangaa kazi ibaki kwako...
 
Last edited by a moderator:
Namba za simu, nyumba na adress please. Hivyo tunaita vitu na Maboksi yake.
 
bikra tinna cute hahahahahaha. Sounds funny huh!
 
Last edited by a moderator:
Biashara matangazo, alikuwa akitangaza biashara kwako ww mleza uzi
sasa sjui umechukua hatua gani
 
Back
Top Bottom