Kwa wamama wenye watoto wa kike

Kwa wamama wenye watoto wa kike

Anajuaje kama bado wapo sealed...wameshatobolewa sema hajui tu...au hua anawachungulia papuchi zao kama bado sealed..hahahaha

nilichogundua ni kwamba anawaaamin sana watoto zake ....mana kaul kama wanangu wako tofauti sana na watoto wengine wa majiran nilikuwa nazisikia sana
 
Huyo mama atakua na matatizo. Kwa mtu mwenye kuheshimu utu wa mtu hawezi kutumia maneno hayo kumuita mtoto wake naona ni kumdhalilisha flani hivi . Lbd kama anawatafutia soko sio mbaya si unajua biashara matangazo, ama kweli tembea ujionee .

hapo kwenye red, kwani kuwa na bikra ni kitu kibaya mpaka useme ni kuwadhalilisha .....
 
Wewe hao wote watatu umeshindwa hata kukamua mmoja ujue ni bikra kweli? Kwahiyo ulienda hapo umezungukwa na mabinti ukazubaa tu.

hahahah mzee mi mtu na heshima zake ....haya mambo tuwaachie nyie vijana
 
Samahani kwa swali binafsi kama wewe thehunk ni me hivi umeshaoa ama bado??? Kama bado Inawezekana wewe ulichangia awaite majina ya bikra kukujulisha tuu wako free kuolewa sasa badala ya kushangaa kazi ibaki kwako...

kiongozi kwa mimi umri umeshaenda labda kama alikuwa anataka kutoka kwa wadogo zangu
 
atakuwa anawaamini sana hao watoto wake kuliko hata anavyojiamini mwenyewe............

hapo unaweza kuta bikra ni huyo tu wa form one.............
 
hapo kwenye red, kwani kuwa na bikra ni kitu kibaya mpaka useme ni kuwadhalilisha .....
Neno lolote likitumiwa vibaya hata kama ni zuri huwa kama tusi kwa mlengwa. Hebu kuwa mwanifu wewe ukisikia mtu anasema lets say mume anasema ktkt ya watu kwamba mke wangu nilimkuta bikra/ sio bikra huoni kwamba ni ukosefu wa staha. Yapo maneno yanayotumiwa ili kupunguza ukali wa neno kama vile msichana huyu amejitunza moja kwa moja msikiaji ataelewa kuwa dada ni bikra. Au mtu kusema mke wangu nilipomuoa nilikuta amejitunza namshukuru Mungu, hata mtu ukisikia hivi hutastuka utaelewa nini anamaanisha.
 
Wasije kuwa ni majike dume - wana machine mbili ...na ndio maana anajua hawawezi ku date....niliona movie moja ya mdada mzuri kweli kweli lakini alikuwa hataki kuwa na wanaume...king'ang'anizi mmoja alihakikisha anaoa...akashangaa wife hataki kutoa chakula cha usiku mpaka jamaa akatafuta mpango wa kando...siku moja kamkutiliza hajavaa ndio akajua kwa nini dada alikuwa na tabia alokuwa nayo.
 
Mama anatakiwa kupepewa huyo, hata kama ni mabikira ndo nini kuwaita mbele za watu?
Au ndo biashara matangazo?
 
Huo mtaa wao inaoneka watoto mchele mchele wengi sana...yaani papuchi zinakuwa gundi..wanaziangalia tu..
 
Back
Top Bottom