Kwa wamama wenye watoto wa kike

Kwa wamama wenye watoto wa kike

watoto wanamchora tu mama yao, kumbe ashapenyezewa
 
hili siyo jumba la sinema.

mi huyu Tina cute kuna siku mpaka ni test ...mana anvyojisifia na hiyo bikra kama kweli ...wadau subirini nitarudisha feedback si muda mrefu ngoja nizame nae PM
 
Last edited by a moderator:
Huyu mama akili zame kama mama mugabe.
ambaye naye ni mshenzi kabisa anampiga biti mchumba wa binti yake eti asilemzigo kabla ya harusi kwa sababu anauhakika kwamba binti yake ni bikira.
Huyo binti ndiye yule aliyebakwa na vijana ambapo mmoja wao ni mtoto wa taycoon mmoja wa kibongo/ kiarabu aliyejivua gamba.
akili zao wote sawa.
Huyo mama hana mume nini, kama anaye nae anawaitaje hao mabinti zake?
 
mi huyu Tina cute kuna siku mpaka ni test ...mana anvyojisifia na hiyo bikra kama kweli ...wadau subirini nitarudisha feedback si muda mrefu ngoja nizame nae PM

Ulitaka nisubiri kusifiwa au imekuuma!????
Umezoea kupanda daladala eeeenh ??? zingine ni private charter utaishia kuona zinapaa angani.
 
Last edited by a moderator:
Ulitaka nisubiri kusifiwa au imekuuma!????
Umezoea kupanda daladala eeeenh ??? zingine ni private charter utaishia kuona zinapaa angani.

iniume kwa nini wakati sisi kwetu bikra is not a DIGINITY but ITS JUST LUCK OF OPPORTUNITY.

na mimi nakwambia sikuachi mpaka nihakikishe yaliyomo yamo sio useme tu ninayo ninayo kumbe break p.
 
Huyu mama akili zame kama mama mugabe.
ambaye naye ni mshenzi kabisa anampiga biti mchumba wa binti yake eti asilemzigo kabla ya harusi kwa sababu anauhakika kwamba binti yake ni bikira.
Huyo binti ndiye yule aliyebakwa na vijana ambapo mmoja wao ni mtoto wa taycoon mmoja wa kibongo/ kiarabu aliyejivua gamba.
akili zao wote sawa.
Huyo mama hana mume nini, kama anaye nae anawaitaje hao mabinti zake?

mkuuu huyu mama mugabe kweli yeye ndio akili hana , asa mtu alishabakwa alafu anasema mwane bikra kweli hii kali alafu hivi ile kesi ya yule mtoto iliishaje au ndio pesa iliongea
 
iniume kwa nini wakati sisi kwetu bikra is not a DIGINITY but ITS JUST LUCK OF OPPORTUNITY.

na mimi nakwambia sikuachi mpaka nihakikishe yaliyomo yamo sio useme tu ninayo ninayo kumbe break p.

Haaaaaaa!!!! mziki wangu huuwezi,,,,,, endelea kupoteza mda wako.
 
Back
Top Bottom