Kwa waliozaliwa January 15 tu!


O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,572
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,572 280
Hey ladies;
Natoa 'offer' ya urafiki utakaopelekea uchumba kwa msichana aliezaliwa Jan 15, mwenye miaka 20-30. Lengo ni kuwa na rafiki ninaye-share naye 'birthdate'. Nimezaliwa tarehe hiyo pia. Mengine tutaelezana kwa PM.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Likes
1,601
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 1,601 280
Mmmh ... Nyota!!!!
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,572
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,572 280
Ok, kumbe bado hatujaachana saaaaana charminglady, utakua na akili sana!
 
Last edited by a moderator:
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,450
Likes
313
Points
180
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,450 313 180
Siri kubwa hiyo !!
 
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
861
Likes
202
Points
60
Chisamba

Chisamba

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
861 202 60
una matatizo makubwa ww,na yatakukuta tu ,yani kisa mzaliwe siku moja???WW UNASHIDA WW
 
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
858
Likes
15
Points
35
Rich Woman

Rich Woman

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
858 15 35
Eeh kumbe sihusiki hapa....kila la heri
 
mimixoxo

mimixoxo

Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
40
Likes
0
Points
13
mimixoxo

mimixoxo

Member
Joined Jan 7, 2011
40 0 13
Unatoa Offer wakati wewe ndio mwenye shida ya urafiki na uchumba...Sema naomba offer alaaaah...
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Mh mbona mimi nimezaliwa tareh 14.5 Jan itakuwaje?embu approxmate basi ujue sina rafiki!!loh
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,368
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,368 280
Nimezaliwa tar 14 Sept......nitafaa.....?
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,572
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,572 280
Unatoa Offer wakati wewe ndio mwenye shida ya urafiki na uchumba...Sema naomba offer alaaaah...
Ni offer kwa sababu siku hizi mwanamke kuolewa ni bahati ya mwaka! Ni ajira pia kwa dada zetu!
 

Forum statistics

Threads 1,261,369
Members 485,163
Posts 30,088,034