Kwa waliozaliwa January 15 tu!


aqeeler

aqeeler

Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
0
aqeeler

aqeeler

Member
Joined Sep 28, 2013
51 0 0
Hey ladies;
Natoa 'offer' ya urafiki utakaopelekea uchumba kwa msichana aliezaliwa Jan 15, mwenye miaka 20-30. Lengo ni kuwa na rafiki ninaye-share naye 'birthdate'. Nimezaliwa tarehe hiyo pia. Mengine tutaelezana kwa PM.
Mi nimezaliwa terehe hiyo na ninamiaka 25 so kavipi twenzetu
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
487
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 487 180
Kw hyo unatafta ndoa?..kw style hii umechemka,unafkr mwanamke anataka ndoa kisa mmeshare bday?‎؟jipangeeee
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
183
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 183 160
Nyota ya paka hyo....kupendwa na wanga
 

Forum statistics

Threads 1,264,245
Members 486,221
Posts 30,176,635