Kwa walio tumia hii modem msaada/ushauri please.


wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
995
Likes
880
Points
180
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
995 880 180
Kuna jamaa anataka kuniuzia modem kwenye picha, kwa mtu yoyote ambaye amewahi tumia nataka nijue performance yake ipo poa? Na vipi haichagui line kweli? Ipo poa kwa 4G kweli?
 

Attachments:

Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,305
Likes
9,086
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,305 9,086 280
kama una mpango wa kutumia 4g itabidi ujue bands zake kwanza. ichomeke kwenye pc kule kwenye dashboard itaonyesha au jaribu manual line za 4g voda na tigo
 
Zeddicus Zu'l Zorander

Zeddicus Zu'l Zorander

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
575
Likes
208
Points
60
Age
68
Zeddicus Zu'l Zorander

Zeddicus Zu'l Zorander

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
575 208 60
Mi mwenyewe niliiona duka fulani lakin ikanitisha sababu haina jina.
 
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
995
Likes
880
Points
180
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
995 880 180
kama una mpango wa kutumia 4g itabidi ujue bands zake kwanza. ichomeke kwenye pc kule kwenye dashboard itaonyesha au jaribu manual line za 4g voda na tigo
Mkuu Hivi bands si ndo hizo zimeandikwa kwa nyuma kwenye hiyo picha ya pili?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,305
Likes
9,086
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,305 9,086 280
Mkuu Hivi bands si ndo hizo zimeandikwa kwa nyuma kwenye hiyo picha ya pili?
hapana hizo sio band ni technology tu. hio hspa ina band zake, 4g ina band zake nk
 
g vizy

g vizy

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
436
Likes
309
Points
80
Age
48
g vizy

g vizy

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
436 309 80
iko vizuri hyo moderm haina shida ila mm natumia hyo option ya 3G NA Iko kasi mbaya coz lain zangu sio za 4G
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Anaiuza bei gani?
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Likes
581
Points
280
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 581 280
Haina 4G hiyo Modem ni Mazingaombwe hayo tia laini ya Voda ama Tigo 4G ujionee
 
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
3,005
Likes
2,818
Points
280
thesym

thesym

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
3,005 2,818 280
Ila Kama modem za 4G jumia wanauza za huawei 53000 zinakubali laini zote.
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Likes
581
Points
280
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 581 280
Vipi umewahi itumia kaka? Me nimeingiwa na shaka nayo bado naitafakari.
Navyojua modem mpya za Tigo zipo Locked.

Na bei mpya ya hizo modem ni 100,000/=

Labda huu msimu wa sabasaba wanaweza shusha bei fanya kufatilia maana kuwa locked sio shida zinaweza kuwa reversed!
 
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
995
Likes
880
Points
180
wegman

wegman

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
995 880 180
Navyojua modem mpya za Tigo zipo Locked.

Na bei mpya ya hizo modem ni 100,000/=

Labda huu msimu wa sabasaba wanaweza shusha bei fanya kufatilia maana kuwa locked sio shida zinaweza kuwa reversed!
Tigo wanauza 100K wenzao TTCL wanauza 80K I think ni same model
 

Forum statistics

Threads 1,237,044
Members 475,401
Posts 29,276,472