Kwa wadada ambao hawajaolewa

Lakini kutegesha kumewasaidia wengi sana,ndio maana % kubwa wanaolewa na mimba,Wadada msichoke kucheza pata potea ndio komesha ya wanaume wachache wasio taka damu yao ikateseka.
 

Mimi ndiyo huo mchezo siufanyi kabisa
 
Nikibeba nini atiii....weeee uchukue mtoto??? Nakanywesha sumu tukose wote. (joking....ni katika kuonyesha tu msisitizo)

Mkiachiwa mnalalamika. Okay utamlea mwenyewe under my supervision.
 
yaani badala ya kusikitika nimejikuta nacheka iyo kauli yako eti aliosha rungu lake hahahahaah pole

ndo hivo .aliosha likatakata akajipima kama ana uwezo wa kuzalisha akajiona anao.akaoa me nalea kichanga yeye yuko fungate.....
 
ndo hivo .aliosha likatakata akajipima kama ana uwezo wa kuzalisha akajiona anao.akaoa me nalea kichanga yeye yuko fungate.....

Dah, kuna watu ni wakatili...
Thank God hii tabia ya kutongoza ''bila sababu'' nimeacha mda sana...it's so sad..!
..Pole, stay strong!!
 

sio kila uhusiano unaishia kuoana. ina maana na wanafunzi wa primary wanaponjunjana lazima waoane? lazima muelewe kwamba kuna uhusiano wa kusogeza muda.
 
Dah, kuna watu ni wakatili...
Thank God hii tabia ya kutongoza ''bila sababu'' nimeacha mda sana...it's so sad..!
..Pole, stay strong!!

asante sana mungu akubariki
 
Weweeee.... K ni K tu....roho mbaya tu imewajaa kutaka tu kuchezea feelings za watu

ndio k ni k ila tambua kuna kitu kinaitwa hisia...
Sio kila mwanamke anamvuto kwa mwanaume....

Unajua kuna baadhi ya wanawake ukimuangalia tu muonekano wake tayar unaanza kujenga hisia ya mapenz na kuna mwingne hata akutege vp unamwona kama mwanaume mwenzio..

Nakupa mfano:
mm ndio bf wako naweza kuwa nakugegeda lakn kumbe kichwan mwangu nmejenga picha ya Evelyn Salt ndio inanifanya nisimamishe mpaka nipiz.

Hata kama ni wakupita tu mwanamke mstaarabu ndio analeta raha sana kwenye kipind husika
 
Last edited by a moderator:

Nyooo....hem pisha kule...
 
Last edited by a moderator:
Mbona wapo wanawake wengi tu, anakupa free tu na mwisho wa siku hata hakugandi, kawatafute tu. Huna future na mimi, si uende sasa ukamtafute huyo unayeona una future naye? Tudanganyeni tu but tukiwategeshea hizo mimba msilie lie tu.

tatizo hatuwez kujua kuwa huyu nikimwambia kuwa nmegegede na kumwacha je atakubali?
Ndio maana tunaambua kutumia nyama ya ulimi ili tuwanase
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…