Kwa mara ya kwanza nimetua Dodoma leo

Kwa mara ya kwanza nimetua Dodoma leo

Nilipita hapo tar 24 December, tukapita lunch bar Moja inaitwa Prime kama sikosei. Walikua na chakula kizuri sana na mazingira tulivu pia.

Ntarudi Tena January inshallah.
Nimefurahi kuona ulifika Prime, karibu tena Makao Makuu mtumishi wa Bwana..
 
Nimefurahi kuona ulifika Prime, karibu tena Makao Makuu mtumishi wa Bwana..
Amen mtumishi. Nikirudi Tena hapo tar 02 nikapata mlo maridadi wenye hadhi ya Makao Makuu. Ntaendelea kukaribia kama ntaendelea kupewa kibali.
 
Amen mtumishi. Nikirudi Tena hapo tar 02 nikapata mlo maridadi wenye hadhi ya Makao Makuu. Ntaendelea kukaribia kama ntaendelea kupewa kibali.
Haha,
Kibali kipo cha kutosha mtumishi, Jiskie nyumbani tafadhali..!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom