Kwa maoni yangu, Samia na Nchimbi wanatuchezea akili

Kwa maoni yangu, Samia na Nchimbi wanatuchezea akili

Ponjoro wa Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2024
Posts
3,586
Reaction score
9,818
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
 
Umewaza vyema. Hakuna namna unaweza kuwatenganisha.
Nadhan wanaweka mtu 'standby mode' mana wote wako chini ya boss mmoja!
Ni kama Republican na Democrats wanavyofanya ngonjera kwenye vikao lakin boss ni mmoja ..Zionists
 
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
Ni ukweli hizo takataka za ccm zinacheza na damu waliyo mwaga kwa maslai ya raia feki
 
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
Aliyekwambia hawaelewani nani? Nyumbu wa Chadema? Ahahahahaha!
 
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
Samia hagombei Urais na Katiba Mpya alishaahidi kupatikana Sasa ni Juu yenu .

Mtakuja kuelewa baada ya 2030

View: https://www.instagram.com/reel/DapNG7Bt-KS/?igsh=a3hlazViZHU3azk0
 
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
Wanatuona mandezi
 
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
Hakika
Naunga mkono hoja.
 
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
Naunga mkono hoja
 
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
Who cares kama unawatambua au hauwatambui?
 
Hawa wote wamehusika moja kwamoja kwenye uhalifu mkubwa dhidi ya raia, sasa wamekuja na option ya kujifanya hawaelewani ili watanzania waanze kufuatilia muvi yao dhaifu kabisa.

Kwakifupi mimi simtambui Samia kama Rais wala simtambui Nchimbi kama makamu wa Rais.

Nawatambua kama walioshindwa kuendesha serikali na kuumiza raia wake. Huo ndio msimamo wangu na nina maanisha.

Ninachojua ni kwamba hivi karibuni mtapay the price.

NB: ANGALIENI MACHO YA NCHIMBI AKIWA ANAONGEA.
Tena vibaya mno kama mlikua hamjui samia kaambiwa akae kimya .
Mchinbi anatengeneza njia umya 2039 kwake maana uchaguzi ujao wanumiza kichwa sana
 
Back
Top Bottom