Kwa makanjanja na ma-GT wa JF

Kwa makanjanja na ma-GT wa JF

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,761
Wale waandishi wajinga wajinga na makada wa CCM mliokuwa mnapotosha ooh Ngasa haja saini Simba wala mkataba wake TFF hawautambui haya sasa angalia kwenye mkataba wa Ngasa hapo pembeni utaona mhuri wa TFF na siku nyingine muuache kubetua ma------ yenu ooh simba wasanii ooh mzee wa pisto msanii...
scan0006.jpg
scan0027.jpg
 
Hivi hili sakata ndio litakaloishusha Simba SC daraja eenh?

Nimesikikisia hizo tetesi kwa wakulu fulani hivi, je zina ukweli?
 
Wale waandishi wajinga wajinga na makada wa CCM mliokuwa mnapotosha ooh Ngasa haja saini Simba wala mkataba wake TFF hawautambui haya sasa angalia kwenye mkataba wa Ngasa hapo pembeni utaona mhuri wa TFF na siku nyingine muuache kubetua ma------ yenu ooh simba wasanii ooh mzee wa pisto msanii...
View attachment 108283
View attachment 108284


20130817_144243%280%29.jpg


20130817_143526.jpg


Nani kada wa CCM?


Hivi kama TFF wanatambua mkataba wa Simba kuwa halali Ngasa atacheza Msimbazi? Simba kama SACCOS tu. Hivi Malkia anasikika pande za wapi vile? Au anasubiri safari ya kupeleka Sembe arabuni?
 
20130817_144243%280%29.jpg


20130817_143526.jpg


Nani kada wa CCM?


Hivi kama TFF wanatambua mkataba wa Simba kuwa halali Ngasa atacheza Msimbazi? Simba kama SACCOS tu. Hivi Malkia anasikika pande za wapi vile? Au anasubiri safari ya kupeleka Sembe arabuni?
Makada wa CCM ni pamoja na wewe na Julio, mlio amua kuchanganya soka na siasa....
 
Hivi hili sakata ndio litakaloishusha Simba SC daraja eenh?

Nimesikikisia hizo tetesi kwa wakulu fulani hivi, je zina ukweli?

tetesi huwa ni uongo mpka pale utakapothibitishwa ndio utakuwa ukweli..mzee akilimali mdogo
 
Sasa mtani wangu Crashwise.....Imekuwaje Ngassa akaishinishwa kuchezea Yanga ilhali amesaini 'mkataba' Simba?....

Kama 'mkataba' wa Simba ni halali na unatambulika na TFF kwa nini Ngassa asiidhinihwe Simba?....

Nani Kanjanja hapo?.....

Tafakari...Chukua hatua...
 
Back
Top Bottom