Hadharani?Tatizo lenu mnamuangalia mokonda kama makonda makonda haongei kwa utashi wake apo kila analoliongea ni maagizo ya chama na makonda hajamuamrisha waziri mkuu bali chama ndo kimemuamrisha waziri mkuu.
Nimetoa like kama njuguKwa uteuzi, matamshi na hasa kama kuwaumbua viongozi wakuu nchini, Makonda abaenda kukisambaratisha chama CCM
Kwa sasa Makonda kampa Waziri Mkuu miezi sita kutekeleza majukumu yake...
Chama kinaenda kusambaratika na 2025 si mbali.
Kama ulitaka waambiane vyumbani uko bc haina haja ya kuwa na semaji la chamaHadharani?
Chama kina utaratibu wake!
Huyo mbwiga fala cheo chake ni kama ahmed ally au ally kamwe,ni msemaji tu usimpe kazi sio zakeProtocol gani? Hakuna mtu mkubwa TZ zaidi ta CCM, je waziri mkuu anacheo gani CCM je mkubwa kuliko Paul makonda?.Wew Paul makonda bosi wake ni Mwenye kiti ,makalu, katibu wa CCM basi?.Uchaguzi wa Rais,wabunge. PAUL MAKONDA NI ndio wanao pendekeza wagombea mpaka Rais
Nyie mbwiga hamjui kuwa chama kina vikao vyake ambavyo ndio haswa masuala haya yanaongelewa.Kama ulitaka waambiane vyumbani uko bc haina haja ya kuwa na semaji la chama
Hili picha ndo kwanza linaanza.
Baada ya kuongelewa kwenye vikao.Nyie mbwiga hamjui kuwa chama kina vikao vyake ambavyo ndio haswa masuala haya yanaongelewa.
Exactly, huo ndo utaratibu.Baada ya kuongelewa kwenye vikao.
makonda ndo anatoka hadharan na kusema kile chama ambacho waliiongea kwenye vikao vyake vya ndani.
Ok ila me sioni kosa la makonda apo yupo sahihi kbsExactly, huo ndo utaratibu.
Lakini vile vile yupo Katibu Mkuu Chongolo ,bosi wake Makonda.
Huyo ndo anaongelea yote mazito.
Makonda masikio yanazidi kichwa.
Makonda mtoto mdogo kiumri, Uenezi haumpi kiburi juu ya Waziri Mkuu.Ok ila me sioni kosa la makonda apo yupo sahihi kbs
MP ndo nani tena?Sijui huyo mzee MP kachukuliaje kauli hiyo dah
Wewe endelea kushangilia Tulia kushinda IPUKwa uteuzi, matamshi na hasa kama kuwaumbua viongozi wakuu nchini, Makonda abaenda kukisambaratisha chama CCM
Kwa sasa Makonda kampa Waziri Mkuu miezi sita kutekeleza majukumu yake.
Kiprotokali Makonda ni mdogo sana, hawezi kumwamrisha Waziri Mkuu.
Waziri Mkuu anasimamiwa na Mama Samia kama Mwenyekiti wa CCM na kama Rsis wa nchi.
Na hata ndani ya chama, kuna vikao mahsusi ya kuzungumzia utendaji wa serikali, vikao hivyo havijatumika.
Sasa, aidha Makonda katumwa na Mama Samia, au ni kiherehere chake tu.
Lakini kwa vyovyote kutakuwa na consequences.
Wanaokuwa lambasted hadharani sitegemei kuwa watakaa kimya.
Chama kinaenda kusambaratika na 2025 si mbali.
Kwa kifupi sasa rais ni DABMakonda ni mkubwa kuliko Rais,itakuwa huyo Waziri Mkuu ebo mtupishe.
Mchuma janga hula na wakwaoMakonda anatakiwa aanguke na ngazi iliyompandisha hapo juu
Hii mada haikuhusu, siyo mada ya CHADEMA.Wewe endelea kushangilia Tulia kushinda IPU