Kwa hili tukio polisi Mwanza wanapeleleza nini?

Kwa hili tukio polisi Mwanza wanapeleleza nini?

Chagu wa Malunde

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
8,746
Reaction score
5,771
Tukio lilitokea tarehe 26/10/2019. Watuhumiwa walikamatwa na kupelekwa ofisi ya kata ya Kahama Ilemela Mwanza. Watuhumiwa waliteswa na kupigwa na mwanajeshi akishirikana na Migambo wa mtendaji wa kata.

Mtendaji wa kata alikuwepo na mwenyekiti alikuwepo. Wananchi walijazana hapo kwenye ofisi ya kata na walishuhudia jinsi walivyoteswa na kupigwa, mmoja wa hao watuhumiwa alifariki. Kibaya zaidi polisi walitaka kupotosha kuwa wamepigwa na wananchi.

So tukio kama hili limetokea mchana kweupe kwenye ofisi ya serikali polisi wanapeleleza nini? Hakuna mtu anayetetea uhalifu ila hii nchi inatawaliwa kwa misingi ya sheria .Watuhumiwa walikamatwa kwa nini wasipelekwe polisi alafu mahakamani? Mtendaji anageuza ofisi yake kama mahakama.

Na kuruhusu watu kuteswa na mmoja anakufa. Au mpaka mke wa marehemu amuone rais!
 
We subili tuanze kuchapwa viboko na wenyeviti wa vijiji huku kwetu wamekuwa Alfa na omega wenyeviti wanaamua wanachotaka wakijua wewe ni mpinzani lazima lazima upewe hata kesi ya wizi bora mladi kukodhoofisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwakuwa umeirudia karibia mara ya tatu hii habari, nadhani hii itakuwa kweli kabisa na hapo inaonyesha polisi wanafumbia hayo mauaji maana yamefanywa na mwanajeshi, na viongozi wa hicho chama kinachopita bila kupingwa. Halafu kuna watu utasikia wanasema watu watii mamlaka huku mamlaka hizo hizo zikifanya mauaji. Hakikisha hii habari unairudia kila mara huku ukienda kushitaki kila ngazi mpaka kieleweke.
 
Kwakuwa umeirudia karibia mara ya tatu hii habari, nadhani hii itakuwa kweli kabisa na hapo inaonyesha polisi wanafumbia hayo mauaji maana yamefanywa na mwanajeshi, na viongozi wa hicho chama kinachopita bila kupingwa. Halafu kuna watu utasikia wanasema watu watii mamlaka huku mamlaka hizo hizo zikifanya mauaji. Hakikisha hii habari unairudia kila mara huku ukienda kushitaki kila ngazi mpaka kieleweke.
Ishu inajulikana kuwa kweli watuhumiwa waliteswa mpaka mmoja alifariki .kinachoshangaza wanasema wanafanya upelelezi.upelelezi gani wakati tukio limetokea ndani ya ofisi ya kata? Mtendaji na mwenyekiti walikuwepo
 
Ishu inajulikana kuwa kweli watuhumiwa waliteswa mpaka mmoja alifariki .kinachoshangaza wanasema wanafanya upelelezi.upelelezi gani wakati tukio limetokea ndani ya ofisi ya kata? Mtendaji na mwenyekiti walikuwepo

Mkuu shikilia hapo hapo na ongeza nguvu zaidi ya kudai na kuweka hilo wazo wazi, lengo la wao kusema bado uchunguzi bado unaendelea, ni wao kuvuta muda ili msahau, au kupoteza nguvu ya ushahidi huko mbele kadiri muda unavyokwenda.
 
Msemaji Wa Police Tanzania, Alisema Usitufundishe Kazi
Sisi Ndiyo Tunaojua,😄😅😂😁
 
Hili tukio ni tofauti na lile la Nyakabungo A sijui B?

Maana huko nako ili-reportiwa watuhumiwa kula kichapo mazingira hayo hayo hadi mmoja kuvuta.
 
Msemaji Wa Police Tanzania, Alisema Usitufundishe Kazi
Sisi Ndiyo Tunaojua,😄😅😂😁
Hatuwafundishi kazi police.lakini ni haki yetu kujua nini kinaendelea katika upelelezi wa kesi.Ndio maana hata mahakimu huwa wanasisitiza upelelezi ufanyike haraka.hata ukiwa na kesi una haki kumuuliza mpelelezi wa kesi kuhusu maendeleo ya kesi.sio kumfundishan fanya hivi n.k.
 
Hili tukio ni tofauti na lile la Nyakabungo A sijui B?

Maana huko nako ili-reportiwa watuhumiwa kula kichapo mazingira hayo hayo hadi mmoja kuvuta.
Tukio tofauti.hili lilitokea kata ya kahama wilaya ya ilemela
 
Hatuwafundushi kazi police.lakini ni haki yetu kujua nini kinaendelea katika upelelezi wa kesi.Ndio maana hata mahakimu huwa wanasisitiza upelelezi ufanyike haraka.hata ukiwa na kesi una haki kumuuliza mpelelezi wa kesi kuhusu maendeleo ya kesi.sio kumfundishan fanya hivi n.k.
Watanzania Siyo Wajinga
Naikumbuka Kauli Ya
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
Dhidi Ya Kamanda Mambosasa Kuhusu
Sakata La Tajiri MO Ajabu Mpaka Kesho Kimya
 
Hili tukio ni tofauti na lile la Nyakabungo A sijui B?

Maana huko nako ili-reportiwa watuhumiwa kula kichapo mazingira hayo hayo hadi mmoja kuvuta.
Alivuta mmoja wapi....watatu...kitaa chetu hapo....japo wale walitembezewa vitasa na wananchi...
 
Back
Top Bottom