Kwa hili mimi nitaoa Rwanda

Looh huyu binti alievaa miwani namfaham vizuri tuuu,mkuu umeitoa wapi hii picha?
 
Waambie nafasi zipo huku pm kwangu.
 
...wengine ni famous humu ndani?!
Famous wa humu mbona wanajulikana!!
Ina mana hawa tunawaheshimu kumbe inbox wanataka uwale!!!!
Kwani famous anatakiwa awe bikra?
 
Weka na majina yao na namba zao ingesaidia
 
Halafu mbona wa kawaida sana? Hata Tz kuna vimwana wakali ile mbaya.
 
Ila hawa totoz wa kinyarwanda ni wazuri sn tuache utani utafkiri hawaendi choo
 
Hahaha Naliamsha dudeee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unipitieee Mkuu tuka Punguze Maraia wa Jirani
 
Nakuunga mkono mkuu I must join with you. Congrants.
 
Ameshakubali
 
Naomba unipm namba ya simu ya huyo mwenye T-shirt rangi nyekundu.
πŸ™‚πŸ™‚πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜±πŸ˜΅πŸ™„
 
Ndo maana nachelewa chelewa nikue ili nami niende rwanda
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] eti wadada wa bongo wala msijisumbue na pm yangu....Hahahhaha mkuu umetisha sana
 
Ukioa rwanda 1ukubali kugegedewa ndivo walivo 2wwatoto utakaowazaa wanaweza wote wasiwe damu yako kutokana nasisi wa Tz kwao tunaonekana wabaya kimaumbile hufanya hvo kuepuka kuzaa watoto wanaotufanana hvo huwa tayari kuzaa na kakaye ama babaye kuepusha kuchanganya mbegu zetu mbovu3kabla ya uzee wenu unaweza kutaifishwa mali zote mlizochuma na huyo wife kwa namna yoyote 4ndugu wa kwenu utakuwa umeagana nao kwani kawaida hupendana wao kwa wao na 5ukimkosea atalipa kisasi hata baada ya miaka thelathi kwani no wasiri muno na wasiosamehe 6unaweza kuuliwa kabla ya uzee wako. 7nina ushahidi nimeishi huko mamangu wa huko na alisha nionya nisijaribu. niliyosema ukiona hayakuzuru kazi kwako mkuu.
 
Ukichinjwa baki huko huko na msiba tz hatutaki...
 
Mimi ni muumini wa sheikh kipozeo Rwanda hakuna type yangu kule vimbao mbao wengi sitaki
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…