GE2025 Kwa hili CHADEMA chukueni hatua nyingine

GE2025 Kwa hili CHADEMA chukueni hatua nyingine

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Haunijui vizuri mkuu ngoja niishie hapo mimi nilikuwa muoga kama wewe nilibadili mtazamo wangu baada ya kusoma vitabu viwili tu kwenye hvyo vitabu wanasema maendeleo hayaletwi na watu wengi yaani mtu mmoja anaweza akabadilisha mtazamo au mustakabali wa nchi na kuikomboa nchi kama Martin Luther king jr na malcom x vitabu hvyo ni "LONG WALK TO FREEDOM BY NELSON MANDELA "
Na "I'M MALALA ".

Kwa mfano kama Malala historia yake ni ya kusikitisha sana Taliban walimpiga risasi nusu ya kutoa uhai wake lakini ndio alibadilisha mtazamo wa elimu kwa wanawake huko Taliban maana ilikuwa hawaruhusisiwi kwenda shule yaani mimi kwenye haki yangu sizulumiwi mkuu mpaka naamuliwa na watu hapa ofisini ninapofanya kazi wananijua vizuri.
Hongera sana mkuu.
 
Wewe uko tayari kwenda gerezani? Mbona yakiitishwa maandamano hutokei? Nyumbu wa chadema na majizi ya Ccm mnatabia ya maneno mengi utekelezaji 0
 
Sahihi kabisa. Chadema waache kulalamika wakisubiri huruma za ccm ambao na wao wanataka kuendelea kutawala na kuwaibia wananchi. Ni maandamano tu nchi nzima ndio suluhisho la ushenzi wote wanaofanyiwa na ccm na serikali yake.
 
Kitaa watu wapo tayar tatizo ss wanaanzaje ndio viongozi wanatakiwa kuja na strategies alaf i agree kwenda mahakamani waache huko ni kupotezeana muda tu.Muda ni sasa watu wana hasira dana
 
Sahihi kabisa. Chadema waache kulalamika wakisubiri huruma za ccm ambao na wao wanataka kuendelea kutawala na kuwaibia wananchi. Ni maandamano tu nchi nzima ndio suluhisho la ushenzi wote wanaofanyiwa na ccm na serikali yake.
Wewe upo part ipi kati ya ccm na cdm ?
 
mtoa mada uko mkoa gani?
Kama upo dar nenda kwenye sanamu la bismin au mnara wa mashujaa na petrol kachome moto wakikudandia tu mapambano yananzia hapo
Kwa muda huu hatuna sbb ya kufanya hivyo
 
Back
Top Bottom