nameless girl
JF-Expert Member
- Apr 22, 2012
- 4,195
- 2,690
Kuna..... alizoea kuniambia "nikienda ulaya naolewa na mzee coz hatokua na miaka mingi duniani....
ni shida na ziki tu..
Old is gold
yaani we acha tu, jamaa anajua baada ya miaka michache ijayo atarithi mali ya mzungu!
Gide MK :Mtu chake apendacho,hakina hila machoni,huridhika kuwa nacho japo hakina thamani,
mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo.penzi la fukara jama halina thamani mbele ya watu!
Heeeeee.. Bora uishie kupiga punyeto.
Ukute dogo anasubiri bibi akifa arithi mali
Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
Heeeeee.. Bora uishie kupiga punyeto.
Ukute dogo anasubiri bibi akifa arithi mali
Na hapo akirudi bongo anakuwa paapaa kumbe kaolewa
Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk[/QUOTE
![]()
Kijana wa miaka 23, amuoa kikongwe ( a.k.a binti) wa Miaka wa miaka 82.
Nasikia hii tebia inazidi kwa vijana wa kiume na wakike kwenda ulaya na kuolewa au kuoa vikongwe ili na wao waambiwe wanaishi ulaya. kwanini wanauza utu wao?
Halafu bibi hafi sasa
Heeeeee.. Bora uishie kupiga punyeto.
Ukute dogo anasubiri bibi akifa arithi mali
Na hapo akirudi bongo anakuwa paapaa kumbe kaolewa
Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk[/QUOTE
tutamwita bilionea kama wale wa arusha