kwa hali hii, kwani nilazima tuishi ulaya?

kwa hali hii, kwani nilazima tuishi ulaya?

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Posts
4,058
Reaction score
1,377
attachment.php


Kijana wa miaka 23, amuoa kikongwe ( a.k.a binti) wa Miaka wa miaka 82.

Nasikia hii tebia inazidi kwa vijana wa kiume na wakike kwenda ulaya na kuolewa au kuoa vikongwe ili na wao waambiwe wanaishi ulaya. kwanini wanauza utu wao?
 

Attachments

  • love.jpg
    love.jpg
    18.2 KB · Views: 2,190
Yaani!!!!!!!!!!!!!!!!! Situkani mamba kabla sijavuka mto!
 
::
Hapo ndipo huwa nasimama tofauti na wengine
=
 
Mtu chake apendacho,hakina hila machoni,huridhika kuwa nacho japo hakina thamani,
mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo.

Aaaah! Bitchuka huyo. sujui mwaka gani huo?
 
Gide MK :Mtu chake apendacho,hakina hila machoni,huridhika kuwa nacho japo hakina thamani,
mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo.penzi la fukara jama halina thamani mbele ya watu!
 
Last edited by a moderator:
Penzi la fukara jama halina thamani mbele za watuuu. Kweli kaka.
 
Aaaah! Bitchuka huyo. sujui mwaka gani huo?

Hii ilikuwa mwaka 1983!Kwa bahati mbaya % kubwa ya walio shiriki kwenye nyimbo hii wamefariki dunia!
Abel Bartazar-base
Francis Mwanyiro-Solo
Joseph Mulenga-Solo

Sina taarifa walipo akina Francis Lubua;Henry Mkanyia;Mgona Zeru;Khamis Uvuruge;Ally Kitwana;Rehan Bitchuka;Shaaban Dede;Chidumile Cosmas;Abdallah Gama;Shaaban Lendi;Chipembere Said
 
Pengine huyo kijana ni yatima hana wazazi....
 
Kijana anapiga hesabu za mbali huyo...anajua kibb akianguka yy mrithi...mambo ya shortcut hayo
 
uzuri wa ulaya ukipata sugar mumy mwenye pesa akifa unarithi wewe mali ulayaaaa rahaaaaa sanaaaaa
 
MZIMU
jamani si Ulaya tu mmesahau sakata la yule dogo aliyefungishwa ndoa na yule mbunge over 60 yrs na mch. Lwakatare
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom