Kwa hali hii, bado changudoa wana umuhimu katika jamii

Kwa hali hii, bado changudoa wana umuhimu katika jamii

Bili ni issue sana, ila my friend, unalipa mabili halafu unaishia kwenye miharufuuuu? Kumbe hata kuzisafisha hawazisafishi.
 
huyo mwanamke wa aina hyo kama yupo basi hana maadili. sasa anatofauti changudoa. upuuzi gani huu eti mnakubaliana what a shame. na wadada wenzangu hebu mjiheshimu yan inafikia mahali tunadharaulika kiasi hiki eti mnabargain r u a commodity??.
 
someni fanyeni kazi.hakuna kiumbe wa kukubabaisha na msiwe waoga wa maisha. hivi wewe uliyeleta hii topic, ulishawahi kufikilia dada zako/ wadogo zako watendewe huu uhayawani unaotaka kutuonyesha kwamba ni kitu cha kujisifia nacho??. hivi wanawake mnatuchukuliaje?? malezi pia yana changia rudi kwa mama yako akufunze jinsi ya kuishi na dada zako na wadogo zako pale nyumbani ukishajua thamani ya mwanamke utaelewa si kama mtazamo wako.
 
Bila changu utaishi sasa? Changu muhimu kuliko kitu chochote, umetoka job umepita mahala umrpiga laga zako 2 kufika hm umeoga umekula bdae umeenda kulala nae mama watoto kaja unataka mzigo eti anakwambia nimechoka na siyo siku moja ni mara nyingi tu kwanini usitafute changu au nyumba ndogo..
 
Kama unaona ni issue oa. Hakuna msichana mwenye akili timamu anayependa kuchezewa ovyo ukipenda kutumia lazima na wewe utumiwe!
 
Kama unaona ni issue oa. Hakuna msichana mwenye akili timamu anayependa kuchezewa ovyo ukipenda kutumia lazima na wewe utumiwe!
 
mtafute demu wa kona bar nahisi anaweza akatimiza mahitaji yako??
 
Back
Top Bottom