Kuwa na mtoto kuna raha yake

Kuwa na mtoto kuna raha yake

Molembe yaani mtu asiependa watoto au kutotaka kuzaa kwa namna moja au nyengine ana roho mbaya

Huwezi kusema hivyo kijumla bila ya kujua sababu zake huyo asiyetaka kuzaa.

Ukisema hivyo, wewe ndiye utakuwa na roho mbaya ya kuwa hukumu watu bila ya kuwajua.

Au labda inawezekana ni ujinga wa kurahisisha mambo magumu tu.
 
Last edited by a moderator:
Mm ndo wananikoma Na huyu kdume kaja Na bahat baba yake Na miliki mkokoo du!Mara kbao tuna beng Ktaa wenye kununaa wananuna wafanyaje mm ndo Mzee Wa swagger nigga.75% watoto Ni raha 15% wasumbufu had hasira mungu anisamehe Na ampunguzie utundu kwani mtu una drive dogo Mara kashusha vioo du! Nowdayz nimepagundua pa ku lock Na lock c unajua ushambA mwayego tchao.
 
Well said
hapana. Kutotaka kuzaa haimaanishi mtu ana roho mbaya.

Ni heri mtu anayejitambua asitake kuzaa kuliko azae halafu atupe mtoto au ashindwe kumlea ipasavyo huyo mtoto.

binafsi nawaheshimu wanaoamua kutozaa kama kweli hayo ndo matakwa yao.
 
Back
Top Bottom