Kuwa na mtoto kuna raha yake

Kuwa na mtoto kuna raha yake

kwakweli inabidi, maana hata nami natamani sana, i see how happy my frnd is after having her's na maelezo ya wadau humu ndio yananitamanisha zaidi

kila la kheri nakuombea upate baby girl aiseeee
 
Kwangu mimi nilipenda wa kiume ikawa hivyo sasa nikibarikiwa wa kike sio mbaya.

Kheeee kumbe una dume?? Nikajua jike nije na posa ngoja tumsubir wa atoto
 
Last edited by a moderator:
Kheeee kumbe una dume?? Nikajua jike nije na posa ngoja tumsubir wa atoto

aisee tuombe tu iwe hivyo lol, na ninavyotamani ka kwanza kawe ka kike!!
 
Last edited by a moderator:
......Raha ya dunia ni mtoto.
Nakuomba Mwenyezi Mungu uwajalie wale wenye uhitaji wa mtoto, wapatie haja ya moyo yao.

Pretty kwan ww huna uhitaji? Njoo tutotoe kamoja basi
 
Last edited by a moderator:
Ameen Allah awape watoto wa kher wasije kua watoto wenye laah ya kuja kua ccm mungu awaepushe kuja kua ccm
 
Zamani kabla sijawa na familia mamangu ndo alikuwa furaha yangu yaani ilikuwa nikimpigia simu najisikia furaha sana baada ya kuwa na familia yangu nafarijika sana nikiongea na mtoto wangu wa kiume,nikicheza na mtoto wangu na hata nikiwa mbali nafarijika sana nikiongea na mtoto nawashangaa wale wasiotaka kuzaa mtoto ana raha yake.

Kuna madem wengi sana ambao ni single mothers waliozalishwa na washkaji afu ni no future hao ndo wanakuwaga na swaga kama zako katika kujifarij lkn nakuhakikishia wanandoa hua hawana mambo kama haya sijui kua na mtoto raha cjui nini, wao hua ni kimya kimya tu
 
tatizo ni pale toto linapoanza uhuni..mara likatae shule, lianze wizi,matusi, bangi kidogo yani daaaaa nishida...Mshukuru tu Mungu kwa kuwanusuru watoto wako
 
Siku hizi unaweza kuzaa ukajuta,maana unaweza ukazaa mtoto ukateleza kwenye malezi mtoto akawa shoga,changudo,mvuta unga au mwizi.kikubwa tuombe mungu tupate watoto ambao hawatatuzeesha kabla ya umri wetu.
 
je mtoto n mtoto hata kama umezaa kabla hujaoa/kuolewa&mipango na yule uliyezaa nae hakuna au mtoto wa ndoa ndo faraja?

Nimezaa kabla ya ndoa na niko na furaha na mtoto wangu,nikitoka kazini ananipokea tunakula wote,tunacheza mpk basi. Ikitokea nimesafiri kikazi nammis mpk wakati mwingine natoroka mara moja kuja kumuona maana naona km vl kwenye simu haitoshi.

Kiufupi kuwa na mtoto ni raha sn.
 
Kuna madem wengi sana ambao ni single mothers waliozalishwa na washkaji afu ni no future hao ndo wanakuwaga na swaga kama zako katika kujifarij lkn nakuhakikishia wanandoa hua hawana mambo kama haya sijui kua na mtoto raha cjui nini, wao hua ni kimya kimya tu

jamaa mbona unaongea ukweli ha ha ha
 
Kuna madem wengi sana ambao ni single mothers waliozalishwa na washkaji afu ni no future hao ndo wanakuwaga na swaga kama zako katika kujifarij lkn nakuhakikishia wanandoa hua hawana mambo kama haya sijui kua na mtoto raha cjui nini, wao hua ni kimya kimya tu

endelea kukariri, labda kama baba yako alikuwa hana furaha ya kukuzaa ww basi alijua fika kuwa ww sio mwanae... Unaongea nn ww
 
Back
Top Bottom