Kuuliza si ujinga............

Kuuliza si ujinga............

This Boflo....mhhhh! Niambie kuhusu wapi inapatikana ile ngoma ya zenj wanayocheza wanaume watupu
Ndahani ile ngoma inaitwa sunsumiya...

mimi binafsi bila kumung'unya maneno nimesha attend kama mara 6....

Sunsumiya ina mzuka wa ajabu sana.......
 
Last edited by a moderator:
Ndahani ile ngoma inaitwa sunsumiya...

mimi binafsi bila kumung'unya maneno nimesha attend kama mara 6....

Sunsumiya ina mzuka wa ajabu sana.......

Boflo, nini kilikupeleka kwenye ngoma wanayocheza mashoga? Au nimeambiwa vibaya? Haahaa, ndo maana unazibua box ndivyo sivyo. Unakumbuka mzuka wa ngoma tenye utata.....tafadhali tuwekee angalau picha ya matukio ya ngoma hiyo tutape kuona na kuelewa nini kinaendelea.
 
Mwali sijakushinda ww unayekesha usiku kucha na Jf..
Mi hua nalala mchana, usiku nina kazi ya hot chat on webcam internet
Nikikosa customer ndio naigia JF mara moja kuona kama umepost mazuri
 
Boflo, nini kilikupeleka kwenye ngoma wanayocheza mashoga? Au nimeambiwa vibaya? Haahaa, ndo maana unazibua box ndivyo sivyo. Unakumbuka mzuka wa ngoma tenye utata.....tafadhali tuwekee angalau picha ya matukio ya ngoma hiyo tutape kuona na kuelewa nini kinaendelea.
Ndahani nilikuwa nafanya utafiti.........wacha nicheki picha nikipata nakuwekea
 
Last edited by a moderator:
Ndahani nilikuwa nafanya utafiti.........wacha nicheki picha nikipata nakuwekea

Boflo,
Utushirikishe wote tufahamu vema nini kinachoendelea huko nyuma ya pazia maana kuna mambo ambayo ni zaidi ya utalii na uwekezaji huko Zenj
 
Boflo,
Utushirikishe wote tufahamu vema nini kinachoendelea huko nyuma ya pazia maana kuna mambo ambayo ni zaidi ya utalii na uwekezaji huko Zenj

Pale Malindi Zenji ndio Sunsumiya inachezwa, au Funguni, Ukifika Malindi pale kuna mzee mmoja anaitwa mzee Khelewa....ukimuulizia anajulikana Malindi yote , huyu mzee ndio Basha mkubwa na yeye ndiye anayeratibu ngoma
ya sunsumiya, karibu mkuu ngomani
 
Pale Malindi Zenji ndio Sunsumiya inachezwa, au Funguni, Ukifika Malindi pale kuna mzee mmoja anaitwa mzee Khelewa....ukimuulizia anajulikana Malindi yote , huyu mzee ndio Basha mkubwa na yeye ndiye anayeratibu ngoma
ya sunsumiya, karibu mkuu ngomani

Unacheza wewe Boflo,lol! Ungelijua usingesema...hiyo kitu ni kitu gani! Sithubutu hata siku moja kujiingiza kwenye hiyo biashara.
 
Unacheza wewe Boflo,lol! Ungelijua usingesema...hiyo kitu ni kitu gani! Sithubutu hata siku moja kujiingiza kwenye hiyo biashara.

si umesema unataka kufanya utalii na utafiti??? mbona muoga sana....Wabongo bana wananistaajabisha

sana, wewe Ndahani unatoka singida nini?
 
Last edited by a moderator:
alikua anataka kuingiza mrija kimshazari...hapo alipotoboa ndo pafaa

Hahahah watu8 una akili sana

mrija unaopinda ambao hauko 180 degrees ambao ni kimshazari unakuwa hauwezi kunyonya kabsaaaaaaa
 
Last edited by a moderator:
si umesema unataka kufanya utalii na utafiti??? mbona muoga sana....Wabongo bana wananistaajabisha

sana, wewe Ndahani unatoka singida nini?

Sijue umejuaje kama natokea Singida...wewe tupe picha na hizo acha kuupigia debe ubwabwa wako bwana.
 
Back
Top Bottom