Kutuma picha za utupu/uchi kwa mpenzi

Kutuma picha za utupu/uchi kwa mpenzi

Acha kuwapa akili bhana,demu wangu ananitumia hizo picha kila siku.
 
Nikweli kabisa kuna wimbi kubwa za picha za wadada mikuna mtandao mmoja wa Nigeria unapicha za wadada wa bongo kibao adi za bosi wangu mmoja wa kike minilizani wana tuma wenyewe uko mbele kuja kugundua kumbe watu wamezichukuwa juu kwa juu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
All the damn time tukiwa mbali..n we make videos tukiwa wote
Arousing each other kwenye video chats, kujitomasa na nini sio hadi una-cum? You remind me long time sana. Now I can't do that sh!t.
 
Mhh I can't cum aisee hadi niwe na mtu hapa...hzo picha tu when u miss each other, mmoja yuko safari nk
Sasa what do you do with those pics kama hata hazikupi "burudani", ninachojua most men use them when masturbating.
 
Back
Top Bottom