Kutoka KIA mpaka Arusha mjini hakuna Trafiki, kulikoni?

Kutoka KIA mpaka Arusha mjini hakuna Trafiki, kulikoni?

Area 56

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2015
Posts
1,555
Reaction score
4,085
Nimepita Arusha kuelekea kanda ya ziwa, kuanzia pale KIA (Kilimanjaro International Airport) mpaka nimefika Arusha town hakuna trafiki barabarani.

Zaidi ya kukutana na barrier za Wanajeshi pale Kikatiti na hapa Monduli.

Tena wanajeshi ni wengi sana kuanzia hapo Tengeru mpaka mjini.

Hakuna cha tochi, ni wewe tu kumaliza kisahani!!

Hali sio hali wakuu
 
Nimepita Arusha kuelekea kanda ya ziwa, kuanzia pale KIA (Kilimanjaro International Airport) mpaka nimefika Arusha town hakuna trafiki barabarani.

Zaidi ya kukutana na barrier za Wanajeshi pale Kikatiti na hapa Monduli.

Tena wanajeshi ni wengi sana kuanzia hapo Tengeru mpaka mjini.

Hakuna cha tochi, ni wewe tu kumaliza kisahani!!

Hali sio hali wakuu
Wanaogopa kukatwa vichwa na mashekhe
 
KWahyo mkuu unamaanisha kwenda moshi ni mtelezo tuu

Tusiwaze speed
 
Nimepita Arusha kuelekea kanda ya ziwa, kuanzia pale KIA (Kilimanjaro International Airport) mpaka nimefika Arusha town hakuna trafiki barabarani.

Zaidi ya kukutana na barrier za Wanajeshi pale Kikatiti na hapa Monduli.

Tena wanajeshi ni wengi sana kuanzia hapo Tengeru mpaka mjini.

Hakuna cha tochi, ni wewe tu kumaliza kisahani!!

Hali sio hali wakuu
Wanakula semina elekezi!
 
Wako ndan ya task force uniform gwanda za kijana gwanda za mission
 
Back
Top Bottom