alichochangia mwana JFs Ben khs William Malecela kurudi kuwa Mbunge wa Mtera Dodoma ni ushauri mzuri sana, maana kwa sasa Jimbo hilo haina Mwakilishi ktk Mjengo,
Kama Kununuliwa Nissan, kupiga misele New York, hata Mjengoni atapewa tsh sh 90,000,000 za kununua lxry cars! wenzio wapo ktk Range Rovers, BMW X5, Lexus etc. muhimu arudi tuu hapa bongo...!
Livingstone alizungumzia pia khs kuwa gari ya kifahari nje ya mjengo...!!
Jimbo halina mwakilishi, am not sure kama sheria za nchi zinaruhusu INSANE Person kuwa mwakilishi...! mtu unaweza mwita INSANE kutokana na matamshi yake n.k
Jamaa Livingstone hakujua anapaswa kuzungumza nn? wakati wa uchangiaji wa hoja ya Waziri wa Mambo ya Ndani,
mwana JFs moja kasema alitoroka mirembe yawezakana ni kweli kabisa, na kama ndiyo elimu zero tena kwa umri wake kijana yule, mbona ndiyo hatari zaidi..!
hauwezi tegemea kijana anazungumza upuuzi kiasi kile! hii ni hatari sana,
kwa wale wanafunzi waliokuwepo mjengoni asbh, upande wa wageni wa jengo cjui walijifunza nn toka kwa huyu jamaa..?
bila aibu ya ujinga Jamaa walilipuka kama kawaida yao..!